Q.1 [GCH] buổi chiều vui vẻ cùng 19

Lượt xem: 902

KevinN

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/6/22
Chủ đề
3
22
4
0 ₿
Lần đầu trúng giải nên định chiều t6 tới gặp bé luôn. Mà chạy qua thì cơ sở kêu kẹt phòng, đợi 1 tiếng nữa nên mình đổi lịch qua chiều t7 và book sẵn bé 19.
Chiều t7 chạy qua check code thủ tục nhanh lẹ ngồi uống chén trà vài phút được mời lên phòng luôn. Nhận xét thì phòng mình đi rất rộng, bồn tắm to, phòng xông lên hơi nhanh. Vừa thay quần áo vào xông thì bé bước vào. Ngồi xông 5p thì đi ra, bé liền lấy khăn lau người cho mình. Ấn tượng đầu là bé khá nhỏ con và lễ phép. Lúc bé lau người xong cũng tranh thủ ôm bé phát rồi ngồi nc xíu chờ nước đầy. Trong lúc đó cũng ngồi thả dê bé xíu, bé cũng ngồi sờ thằng em mình rồi hôn nhẹ mấy cái. Bé còn nói hun nhiều bị ghiền đó =)) vào bồn thì bé tắm gội sạch sẽ rồi làm bài onsen trong bồn. Xong bé bj lick ti cho mình còn mình thì tranh thủ nhào nặn 2 quả chanh của bé :3 10p sau cũng out trong sung sướng. Bé cia tới giọt cuối cùng còn ngậm thêm 10 15s rồi mới thả ra. Kết thúc bài onsen tuyệt vời.
Lên giường làm massage khỏe thì bé đi đủ bài + có cố gắng do bé nói mới vào làm dc hơn tháng. Trong lúc massage bé cũng tích cực bắt chuyện cười đùa, phù hợp với người ít nói như mình. Bên ngoài đường thì mọi người cũng đang GCH rất vui làm mình cũng muốn giựt bé về làm của riêng luôn mà cơ sở ko cho rồi:((( do lần dầu đi massage loại này nên cũng muốn thử bài thái và nuru nên mình kêu bé cho trải nghiệm thử. Bé cũng nhiệt tình hợp tác. Bé nói là v1 bé nhỏ nên lúc trườn thái bé cũng hỏi thăm anh có cảm giác gì ko =)) rồi tới shot 2 mà mình thấy gần hết giờ với cũng ko cần thiết nên kêu bé tắm lại cho mình rồi ra ngồi tâm sự nói chuyện 1 lúc đến khi phục vụ gõ cửa thì 2 anh em đi xuống. Kết thúc 1 buổi trải nghiệm đáng đồng tiền bát gạo. Xuống được bé lễ tân mời uống trà xong xách con xe đi về.
Về ktv 19 mình xin ko nhận xét ngoại hình do gu mình là tình cảm. Em thích hợp cho mấy bác ít nói, gu tình cảm, thích nâng niu các bé.
Csvc ổn, lễ tân phục vụ nhanh nhạy
Tổng:
Tic: GCH + up onsen 2 400k
Tip = tic + bonus thái độ nhiệt tình
Gửi quầy tô phở
Phục vụ ly cf
Giữ xe ly trà đá
Cảm ơn mod và diễn đàn mang tới nhiều sân chơi cho anh em

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá