Q.12 [GCH] Cô hồn tháng 8 tìm gặp cô nương 20 CT

Lượt xem: 853

Sonke

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/3/22
Chủ đề
6
56
18
0 ₿
Sao bao ngày kiên trì tham gia event thì cuối cùng cũng được trời thương hoá duyên cho đi trải nghiệm Cẩm Thy. ( thank mod, ban tổ chức cdms đã tạo đk)
Chiều được báo trúng giải là tối phải xách xe chạy qua Cẩm Thy liền cho nóng. Đến nơi mấy ae phục vụ, locker chạy ra đón tiếp nhiệt tình giới thiệu vé, đọc vài bài review về CT thấy có bé 20 dạo này được ae viết nhiều và thấy hợp gu mình nên buộc miệng hỏi xem 20 có rãnh kh, thế là bác lễ tân báo rãnh, thầm nghĩ đó cũng là 1 cái duyên rồi nên book luôn bé 20 xem đúng như dang hồ bàn tán kh.
Lên phòng xông hơi được tầm 3p thì bé vào, kh kìm được cũng mò ra chào hỏi bé. Đập vào mắt là 1 cô gái xinh xắn, mình dây cây cảnh, mặt thì duyên có nét ddcn. Vừa gặp bé đã xà vào lòng như ny sau bao ngày gặp lại. Bé chủ động đè mình ra mò mẫm, liếm láp. Còn chủ động lấy tay mình đặt lên v1,v3 của bé cho mình nhào nặng nữa ( +1 vì sự chủ động, táo bạo này ) 2 đứa vừa gặp đã quần lấy nhau như thể quen từ thuở nào. Chịu hết nỗi bé với mình cùng làm nhau mệt trước rồi massage tắm rửa sau luôn.
Phần mệt: bé đi đường lưỡi điêu luyện, tới mọi ngóc ngách, đi tới đâu phê rùng mình tới đó. BJ nhiệt tình kèm tay hư hỏng kh ngừng sờ xoạn khắp người mình. Mình cũng tranh thủ khám bé, như hiểu ý mình bé cũng chủ động dạng chân cho mình khám phá v4, nhân thời cơ tới mình lôi chiếc lưỡi hư hỏng ra làm mệt lại cho bé, bé rên khe khẻ, uốn éo theo từng nhịp lưỡi của mình ( bé còn chỉ mình mấy chiêu để làm con gái đạt được cực khoái ) thật sự phần mệt bé làm phải nói là rất nhiệt tình, điêu luyện. Được đâu tầm 10p thì thằng e mình cũng phải đầu hàng trước đôi môi xinh xắn của em. Dù đã ra nhma bé vẫn vuốt thêm mấy cái cho như kiểu muốn vắt cạn luôn vậy, cảm giác lạ lạ nhưng cũng rất phê. Làm xong cuồi bé lâu sợ rồi kêu mình lên giường để bé triển khai phần massage.
Phần khoẻ: thật sự kh có điểm để chê từ mệt qua tới khoẻ. Phần nào bé cũng làm tốt. Thậm chí mình còn mê phần khoẻ của bé hơn cả phần mệt. Bé làm nhiều bài massage khoẻ mà mình chưa được trải nghiệm ở những ktv khác bh. Từ bẻ khớp lưng, đến đấm bóp, massage đầu…. Mọi bài của bé đều rất đặc biệt, bé làm tận tâm tận tình liên tục hỏi đủ lực chưa, có mệt ở đâu nữa kh… (+1 vì sự ân cần, chu đáo) bé làm phần khoẻ quá tốt làm nằm tận hưởng mà cứ ngỡ đang đi spa massage khoẻ vì bé làm không thua gì ktv ở spa làm thậm chí còn tốt hơn cả ktv chuyên về massage khoẻ. Sau 1 hồi tận hưởng thì người mình cảm nhận được khoẻ hơn hẵn. Thế là bé dẫn vào tắm rửa sạch sẽ rồi trả về .
Kết: bé 20 là 1 ktv rất phù hợp với mấy thanh niên thích được sự chủ động, vì chỉ cần mua vé lên phòng thôi, còn lại bé sẽ chủ động mọi thử kể cả chủ động hướng dẫn cho mình khám phá bé luôn. 10điểm
Face: xinh xắn, kiểu nhẹ nhàng nhưng thoảng nét damdang
V1: hệ cam sanh, săn chắc vừa tay
V2: đẹp hợp dáng
V3: nãy, vỗ đen đéc
V4: thơm ngon, mọng nước
Tic: code GCH (thank mod, cs đã tạo đk)
Tip: hơn giá tic 1 chút xíu vì bé làm quá hài lòng
Cảm ơn ae đã đọc bài của Sonke.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Thay mặt cs và bé xin chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm và có những chia sẻ rất thực tế về buổi trải nghiệm…
Cảm Thy mong sớm được đón tiếp và phục vụ bác lần tới.