Gò Vấp GCH cùng bé 68

Lượt xem: 1,393

Poo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/7/22
Chủ đề
6
26
2
0 ₿
Nhận được code từ event GCH nên mình có ghé qua dubai gò vấp để trải nghiệm. Đến nơi thì phi xuống hầm, gác chống và được mấy anh dìu lên lầu. Ấn tượng đầu tiên là mấy anh trai ở đây siêu nhiệt tình, chăm khách đến từng sợi lông . Mình thì có đặt trước bé 68 r nên là đợi tầm 5’ thì được đưa lên phòng. Phòng thì mình thấy csvc cũng ok dù mấy ảnh nói là đã cũ và sắp sửa sang lại, với do mình cũng dễ nên k sao. Vô phòng xông hơi tầm 5’ thì bé vào r, mình xông thêm 5’ nữa mới ra với bé, bé 1m52, face đỉnh của chóp, k tin cứ đi thử nhá, bé lau người cho mình r vào tắm, tắm kỹ lắm nha, r cũng tranh thủ chơi đùa với thằng em xíu. Xong hết thì tới phần khoẻ, đấm có lực lắm mấy ông ơi, khoẻ hẳn ra luôn. Rồi tới phần mệt nè, vừa trườn thái vừa ngắm mặt bé nó phê, r bé xuống bé chăm thằng em, liếm từ dưới lên trên, Bj, Hj và cuối cùng là ra hết lên ngực bé. Xong xuôi thì đi tắm và ra về… Nhưng, trời mưa lớn và tiếp tục được mấy anh trai chăm bằng tô mì trứng nóng hổi, ngồi uống nước đợi bớt mưa xong mới về
Đánh giá sơ bộ:
Face: 9/10
V1: rất vừa tay
V2: thon
V3: trắng mịn

Còn dịch vụ ở cơ sở này thì 11/10 khỏi phải bàn luôn
Tổng thiệt hại:
Tic: free
Tip: 600

• Love
Điểm cảm xúc: con nợ thế kỷ

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,123
422
0 ₿
Cảm ơn anh đã dành thời gian trải nghiệm dịch vụ Dubai…
Chúc anh nhiều Sk và thành công!

con nợ thế kỷ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/6/22
Chủ đề
1
30
14
0 ₿
9/10 thứ dử đây rui