Q.1 (GCH) Em là sự khác biệt

Lượt xem: 1,069

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Cuối tuần công việc bận rộn, sau khi đi gặp khách hàng xong cũng tranh thủ ghé qua thăm mấy em, Tầm trưa đã nt set up trước, thấy list bên cơ sở gởi mấy pé đang rảnh thì chỉ có pé 02 là khác biệt nhất trong biệt đội x9. Sau khi xong tranh thủ đi sớm. Tới nơi tấp xe vô thì được chú bảo vệ chỉ qua nhà bên để xe, ngay trước cơ sở luôn. Góp ý nên để chổ khác chứ gặp người quên thấy xe đậu ở đó thì giải thích sao.
Vào làm nhanh phần thủ tục, thì được dẫn lên phòng. Mình vừa ngồi xuống nghỉ ngơi thì em đã gõ cửa xin phép vào rồi. Em bước vào kèm theo là lời chào mình với 1 giọng nói ngọt ngào. Mình đi xông hơi được 5 phút ra khỏi phòng xông thì mình được bé lau kỹ lắm, đứng ngắm bé làm việc chăm chỉ mà sao thấy yêu quá, bé kêu mình ngồi sofa nghỉ tí chứ giờ vô tắm liền là bị bệnh. Bé cong chỉ cho mình một số động tác để giảm cân, phục hồi cơ bắp nữa. Ngồi tâm sự 1 lúc thì vào tắm cho nhau, mọi ngóc ngách của mình đều được bé làm sạch lắm nha, mình thì tranh thủ nựng 2 trái cam của bé . Kết thúc màn tắm gội bé để mình dựa đầu vào gối bên thành bồn, sau đó đi đường lưỡi thần sầu khắp cơ thể, phê đến nỗi mình chỉ tựa lưng vào thành bồn mà hưởng thụ. Màn dạo đầu kết thúc tại đây.
SAu đó pé massage khỏe, tiếp đó là màn đi Thái và massage mệt, sau 1 thoáng yên ắng, 1 dòng sữa dưỡng thể mát lạnh cùng với vòng 1 của em trườn khắp lưng, kèm theo đó là những nụ hôn, liếm tai làm thằng em cứ ngóc đầu lên, còn thằng anh thì lờ đờ phê phê. Em thấy có đứa đang biểu tình nên kêu quay lại. Đã quay lại thì tui liền phản công liền, xoa bóp vòng 1 ôm ấp vòng 2 vỗ nhẹ vòng 3. Bé trườn xuống liếm ti rồi hôn lần xuống để đá trứng bằng cái lưỡi thần thánh hết hợp skill cạ đầu ti vào thèn em rồi lại đột nhiên xoáy nòng, ngậm nguyên thèn em làm mình rùng cả mình. Đến cao trào thì đường lưỡi của em còn mãnh liệt hơn làm cho thằng em phải đầu hàng vô điều kiện. 2 đứa ôm nhau tâm sự lúc em mới tắm lại cho mình.
Xuống còn được hỏi thăm tận tình và bồi bổ lại bằng Tô Mì gói Bò

• Like
Điểm cảm xúc: Dr.MartinL

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue