Q.1 [GCH] Gặp chân ái 16

Lượt xem: 1,560

thienpham19

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/22
Chủ đề
6
24
11
0 ₿
Hôm nay trời hơi mưa nhưng vẫn ghé lại dubai quận 1 để gặp em, cách đây 2 ngày có gọi hỏi em nhưng cơ sở báo là em off, nên thế là phải chờ, tới hôm nay gọi lại thì em đã đi làm, hên quá book em luôn.

Tới nơi thì là trời vừa hết mưa, vào gặp lễ tân báo ngay số 16 và đợi khoảng 5p là lên phòng.
Lần này không biết là hết phòng hay do mình được ưu tiên mà được dẫn lên phòng lớn, nghe nói thường phòng này sẽ giành cho đi 2 người vì bồn tắm to :D.

Vào xông hơi được 5p thì em vào, ra ngoài nhìn thấy em, thật sự là cực phẩm cuộc đời, vẫn xinh rất xinh, vẫn là em xinh nhất trước giờ mình đã từng gặp. Xác nhận chân ái cuộc đời :D.

Tắm thì em tắm cũng rất kỹ, thêm màn BJ nhẹ nhàng làm mồi trong phòng tắm phê phê. Tắm xong thì 2 đứa lên giường nói chuyện xíu :D.

Em hỏi mình có ăn gì không, thế là mình kêu luôn món gà ác giác vàng vì bữa giờ nghe mà chưa thử, nghe bé nói mấy khách trước ăn cũng khen ngon. Thế là bé xuống lấy đá nóng sẵn kêu gà cho mình luôn, lên rồi thế là quyết định massage mệt trước, vì lỡ làm khoẻ trước thì tới lúc làm mệt thì gà vào lại mất hứng, mà hay sao bé canh đúng lúc gà vào thì cũng đã xong mệt và em đi xúc miệng lại. Phần này thì em làm rất nhiệt tình, trườn các thứ đầy đủ, có thêm một số chiêu đặc biệt mà trước giờ mình đi không thấy, em mút rất nhiệt tình, vừa mút vừa rên làm mình chã trụ được bao lâu, vài phút là chịu thua. à quên nói, cặp bưởi đúng chất bưởi nha. xịn

Về phần massage khoẻ thì em làm đủ bài, đủ lực, đá nóng túi chườm đầy đủ nhé.

Đặc biệt mình rất thích em ở một điểm là sau khi xong hết em ngồi nói chuyện tâm sự các thứ cũng gần 30p đến khi đúng gần giờ về thì mới về. em rất biết lắng nghe và nói chuyện, như người yêu luôn, rất thích điểm này

Nhận xét chung:
Face: 10đ. Xinh rất từ trước giờ mình đã gặp, đúng chất gu mình
v1: Bưởi xịn nha
v2: thon
v3: Căng tròn
v4: Tỉa gọn gàng sạch sẽ

Tic: Giựt cô hồn
Tip: Mặt bằng chung

Xác nhận lần này em chính là chân ái cuộc đời mình :D

• Like
Điểm cảm xúc: Lux and MrxXx

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
Lại 1 người chân ái bé 16 rồi =)) chúc mừng bác =))

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Viết bài 16 đi T , vì T chưa có viết một bài nào về em nó... anh mong được đọc bài của T viết cho PÉ MÂY [16].
Mỗi người gặp mỗi trải nghiệm thực tế & cảm xúc khác nhau... thế nên mỗi 1 bài Report của mình viết ra sẽ lưu lại chút kỉ niệm với Pé ấy.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
143
4,947
4,735
30 ₿
thêm 1 bác đã gục ngã dưới Nữ Hoàng Dubai - Sát Trai Số 1 :sprite-48:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá