Q.1 [GCH] ghé thăm bé mây 16

Lượt xem: 1,505

atit

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/1/18
Chủ đề
13
110
33
27
0 ₿
Trưa thứ 6 lên xem thì thấy mình may mắn trúng giải GCH. Thế nào nhanh trí gọi tới cơ sở book ngay luôn bé 16. Bé Mây là tuyệt đỉnh ở đây rồi nên anh em khỏi phải thắc mắc tại sao t book ngay bé :D

Tới nơi thì thấy cũng hơi đói nên kêu lễ tân cho tô mì sẵn lấy sưc chiến đấu. Ăn xong thì lên phòng, chỉ nhớ tâng 3 chứ k nhớ số phòng. Vào xông hơi xong thì bé vào. May sao nay Mây nhận ra mình ngay, có xíu lớ ngớ nhưng vẫn nhận ra. Rồi một hồi bé nhớ hết mọi chuyện đã nói lần trước, công nhận trí nhớ tốt thật :v.

Chào hỏi xong thì 2 đứa vô tắm. Vẫn như vậy, rất ân cần nhẹ nhàng. Bé xinh hết phần thiên hạ. Nhìn mê mẫn mãi thôi

Tắm xong thì massage, tất nhiên là đủ hết mọi thứ rồi. Bé làm thì k bao giờ có gì chê được.

Tới massage mệt thì bé trườn bôi đầy đủ. Tiếp đến là phẩn BJ ngược đặc trưng của bé. Nó rất lạ và phê cămg người. Đi lần nào phê lần đó. Tiếp tục thì nằm ngửa ra cho bé xử. Mình thì thích nằm ngửa hơn vì được nhìn thấy rõ bé hơn, bé xinh quá mà. BJ được lúc lâu thì mình out thôi. Kỹ năng quá đỉnh rồi. Điều mình thích nhất ở bé là nói chuyện rất ân cần, lắng nghe và hồi đáp lại rất giống người yêu chia sẽ.

Nhận xét:
Csvc: lần này phòng xông nước khá nóng, mình ngồi xíu k chịu nổi mà k biết chỉnh sao. Cơ mà csvc ở đây vẫn mãi đỉnh
Face: xinh hết phần thiên hạ rồi
V1: bưởi xịn
V2: thon như người mẫu
V3: căng tròn
V4; không check nhiều thì tập trung mãi trên khuôn mặt bé rồi

Tic: gch, tip: mặt bằng chung vé osen

P/s: chúc em có được căn biệt thự sớm nhé. Biết đâu khi em đi chợ mình lại gặp nhau :D

• Like
Điểm cảm xúc: West door

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
bưởi xịn lun ah =))) thế chia tay cô ny 38 rồi hả =))

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi

atit

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/1/18
Chủ đề
13
110
33
27
0 ₿
Sau này chắc phải giấu tên rồi :v. Đang phấn đầu thành “khách quen” của bé Mây :v

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
=))) bốc số thứ tự đi bác =)) chắc cũng đc hàng chục á

atit

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/1/18
Chủ đề
13
110
33
27
0 ₿
Thấy chưa, vậy mà bé kêu là bé ế lắm :v. Đọc được mấy comment này là lần sau đổi lại nhé Mây :v. Anh biết là em hay lên đọc bài về em lắm :v