Q.12 [GCH] ngày 28/8 cùng Thần tài 79 CT

Lượt xem: 650

Anh Tân Ra Tay

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
18/11/20
Chủ đề
24
148
93
34
Quận bình tân
0 ₿
Vào một ngày nắng cực may mắn được Mod giao cho code từ gameshow GCH 25/8.
Đến tận 28/8 mới có thời gian Đến CT để hoàn thành nhiệm vụ, đến nơi được mấy em locker tận tình dắt xe và dẫn lên lầu tận tình. Phòng ốc Cẩm Thy thì mới mẻ, sạch sẽ và thơm tho.
Đã book trước bé 79.Vào xông hơi được 10 phút thì bé vào gõ cửa và chào hỏi rất lịch sự, bé nhìn rất xinh và dễ thương, đúng gu mình điện nước đầy đủ. Ngồi nghỉ mệt và ôm hun trò chuyện với bé thì nước trong bồn đã đầy.
Vào bồn bé kì cọ khắp người rất nhẹ nhàng sạch sẽ để lâm trận. Bước ra khỏi bồn, bé lấy khăn lau sạch sẽ trên người. Bước lên giường bé thoa dầu nóng và trường đá nóng lên báo phê. Các động tác đấm bóp rất có lực một điểm cộng vì bé đã cải thiện nhiều.
Chuyện gì đến cũng đến bé thoa dầu và trường vòng một khắp cơ thể, kèm theo cái lưỡi liếm từng ngóc ngách trên cơ thể. Một hồi bé quay lại tư thế 69 kèm BJ nhịp nhành sau 15p mình cũng out ra sự g sướng. Nằm nghỉ lấy lại tinh thần bé tắm rửa lại sạch sẻ và lên giường nằm tâm sự với bé đến cuối giờ.
Đánh giá.
Face xinh đẹp, dễ thương khi cười.
V1:9/10
V2: 9/10
V3: 8/10
V4: 10/10 :D
Tic= code
Típ = tic
Looker 50k
Sẽ trỏ lại ủng hộ Cẩm Thy nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Tanthien

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Chúc mừng bác đã hoàn thành nhiệm vụ cùng Hoa Hậu 79 …
Cẩm Thy xin chân thành cảm ơn bác đã có chia sẻ về buổi trải nghiệm tuyệt vời của mình.
Mong sớm được đón và phục vụ bác những lần tiếp theo.
Trân trọng cảm ơn bác!

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Ưu đãi 50% cho cặp đẹp nhất Cẩm Thy nhé Quý khách:

Ke Khu Kho

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/8/22
Chủ đề
0
12
0
0 ₿
Khi nào cũng ưu đãi 50% giá vé hay sao?

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Dạ lâu lâu mới có bác ơi… hiện Cẩm Thy đang trở ân khách hàng vì vào năm qua luôn ủng hộ và đồng hành cùng CThy.
Trân trọng mời bác!