Q.12 [GCH] Thần tài lớn (79) Cẩm Thy

Lượt xem: 1,243

Sonke

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/3/22
Chủ đề
6
56
18
0 ₿
Chuyện là lại có duyên dựt được code, nên là lại phải ghé thăm Cẩm Thy ( mới đầu tính là Ánh Dương nhma trùng cs nên thôi chuyển qua Cẩm Thy luôn vì dù gì 2 cái cũng chung hệ thống)
Csvc ở CT thì kh phải bàn nhiều nữa. Đến nơi đá chống, làm thủ tục hỏi nhẹ xem có bé nào đang rãnh thế là được a tiếp tân tuông cho 1 tràn mấy số, trong đó có cả 79. ( một số hot được CT tự tin gth là siêu phẩm ở đấy ) thế thì mình cũng dại gì mà kh thử xem có thật như lời đồn kh.
Lên phòng xông hơi đợi chút thì bé vào. Quả thật là như lời đồn. Bé nỡ nụ cười xinh xắn ( nét xinh kiểu hiền lành dth của người con gái miền Tây) đúng là ae cũng như cs kh làm mình thất vọng. Về bé thì kh cần phải nói nhiều, vì đã có quá nhiều bài viết ca ngợi bé rồi.
Phần khoẻ: bé làm đầy đủ các kiểu con đà kiểu bóp nắn đủ thứ, rất chăm chỉ.
Phần mệt: với v1 to tròn của bé thì phần nuru chà thái của bé là 1 lời thế, trườm đến đâu tê tái đến đó. Click, bj 1 hồi thì cũng vào thế 69. Mình vội vả húp ngày con so lông ngọt nước. Sau vài phút thì cũng kh chịu nỗi được chiếc miệng chúm chím của bé nên mình cũng đã out trong sung sướng. Xong xuôi bé dắt đi tắm lại rồi ngồi tâm sự nch 1 hồi mới xuống. ( chắc lần đầu gặp nên còn hơi ngại ngùng kh biết nói gì nhiều, nhưng bù lại bé rất duyên dáng, cười rất đẹp nên bé rất hay cười)
Tổng kết: ktv79 kh phải nói nhiều vì độ hot của bé đã nói lên tất cả
Tic= Mod tài trợ
Tip= tic + 50k cho ae locker nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy and cuonghoib6

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
77
1,464
514
32
0 ₿
Chúc mừng bác đã thăng hộ cùng thần tài 79… Thay mặt thần tài và đội ngũ nv phục vụ Thy muội xin chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ Thy muội…. Thy muội mong sẽ luôn nhận được sự quan tâm và tin tưởng của bác thời gian tới.
Trân trọng cảm ơn bác!

• Love
Điểm cảm xúc: Sonke

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
77
1,464
514
32
0 ₿
Bác ấy mới có bài “ 79 là hoa hậu Cẩm Ghy đó bác “ mà sắp tới bác ấy có ý định làm seri bác ạ.

• Haha
Điểm cảm xúc: Sonke

Sonke

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/3/22
Chủ đề
6
56
18
0 ₿
Này đúng thật là 79 làm bao anh say đắm rồi