Tân Phú [GCH] Windy em gái 26 tuyệt vời - Windy đã thật sự thay đổi !

Lượt xem: 1,615

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
377
119
Tân Phú
0 ₿
Chiều đọc đc cái rp của bác Nhím về bé 26 Windy, thấy cũng gần nhà nên xin bác John đổi code qua Windy trải nghiệm! Cảm ơn bác
Thực sự, mình cũng đã đi windy 1 lần cách đây 2 năm và cảm giác tệ tụt mood lắm nên ko dám ghé lại . Từ hồi Windy về hệ thông Dubai GV rồi tàu ngầm xem thử rồi nay mạnh dạn tới trải nghiệm luôn. Và mình đã bất ngờ ngay khi nhắn vs bác qly để chọn ktv, thái độ rất nhiệt tình, niềm nở. Không chỉ vậy, tới trực tiếp quán ae tiếp viên chào hỏi, dạ vâng, cảm ơn …. làm nhiều lúc mình cũng thấy ngại luôn (vì đi vê free mà kk). Ngồi làm ngụm trà nóng và dứt khoát chọn ngay 26 vì đc tư vấn là ktv mới vui vẻ nhiệt tình!
Csvc: đã được sửa sơn nhìn mới mẻ, máy lạnh cũng mới, phòng ốc thơm tho hơn và điều mình thích nhất là cái bồn tắm bự chà bá kaka
Ktv 26 đánh giá chung cute, dễ thương, 2k teen
Face: đẹp nha, tầm 7/10 hơn xíu ak
V1: đúng kiểu e gái 2k, cam nhưng săn mơn mởn, vừa tay , ae đi xài nhớ giữ gìn
V2 eo ót đã lắm, e nó có tập gym
V3 căng mọng
V4 khít rịt, tui mà đưa ngón tay là phải thoa dầu trườn mới vô đc ak, làm tui cứ nghĩ đến cảnh mà xx thì đã thôi rồi (nghĩ thôi nha ae, chứ tui là lành mạnh kaka)
Màn đầu: tắm tót thì cũng sạch sẽ , đc cái màn dạo dầu trong bồn, e nó đi đường lưỡi, mút ti véo mình đã vl ae, cứ tới điểm G là e mút chụt chụt, phê, xong e nó BJ nhẹ vài cái trong bồn, may tui kiềm đc mà vô hứng rồi kêu e lên giường quất luôn kaka
Màn mệt: lau khô ng là e bắt đầu đổ tinh dầu trườn lên, trườn v1 rồi tới đi đường lưỡi, ta nói nó đã gì đâu, xong tới ngã ba đường là e tự động đưa mình vô thế 69 luôn, thiệt dâng tận miệng thì tui hoà quyện vs em thôi. Quấn quýt nhau tầm 10p là núi lửa phun trào trong sung sướng, tui thì ôm giữ chặt cái v3 v4 của e vào mặt và tận hưởng, da láng căng và thơm tho, ae đi mà trải nghiệm, tui kể nữa tui lại nhớ và tiếc ko ở lại lâu hơn kakaka
Thêm cái ưu nữa là e rất bắt chuyện, kể chuyện, nói chuyện vui lắm, vô nằm nghe e nói xong tay thì mân mê v1 v3 là cũng đủ thư thoải rồi
Nói chung lần ghé này làm mình muốn tới windy nhiều hơn ak, đánh giá nhiều sao kaka
Chúc cơ sở ngày càng phát triển vậy nha!

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
Nhìn mặt và cái đầu ti be bé là tà dâm nổi dậy liền phải k bác :adore:

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian trải nghiệm dịch vụ Windy… Hiện windy còn một vài số ko kém 26 chuẩn bị ra mắt…
Trân trọng mời anh trải nghiệm!

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Quá ngon,lần sau up lên sexqueen xem s bác. Mặt bằng chung thì bên Windy quá ổn r. Khu này mx cỏ nhiều nên đi nơi uy tín hoi.