Q.1 [ GCH ] -- Xuống núi mãn nguyện cùng cùng pé 19

Lượt xem: 1,337

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Sau gần 3 tháng phải ngồi nhà tịnh dưỡng, nay sẵn đi tái khám cộng thêm bữa Giật được code của mem kia ( cho mình xin lỗi nhé ), nên tranh thủ đi sớm. Khám xong liền phóng xe qua Queen, trời đang trong xanh bổng nhìn xa xa bầu trời xám xịt, chạy thêm chút nữa là nguyên cơn mưa tàm tả đang đợi trước mặt. Chả lẻ quay đầu, đã hạ quyết tâm thì ngại chi mưa rơi. Tới nơi thì pé lễ tân chào hỏi niềm nở, sau khi làm xong thủ tục, mình sẳn up vé lên luôn.
Mình vừa ngồi xuống nghỉ ngơi thì em đã gõ cửa xin phép vào rồi. Em bước vào mặc 1 bộ đồ học sinh mà không trường nào dám cho mặc kèm theo là lời chào mình với 1 giọng nói ngọt ngào. Thân hình bé nhỏ của em nhìn mới đáng yêu làm sao. Sau đó em xin phép đi mở nước trong bồn cho mình,. Nhìn em từ phía sau đặc biệt là vòng 3 của em, bộ váy siêu ngắn kết hợp với chiếc quần chip nhỏ xinh lọt giữa khe hai bờ mông căng tròn.
Sau khi ngồi được 5 phút ra khỏi phòng xông thì mình được bé lau kỹ lắm, đứng ngắm bé làm việc chăm chỉ mà sao thấy yêu quá, bé kêu mình ngồi sofa nghỉ tí chứ giờ vô tắm liền là bị bệnh. Tâm sự 1 lúc thì vào tắm cho nhau, mọi ngóc ngách của mình đều được bé làm sạch lắm nha, mình thì tranh thủ nựng 2 trái chanh của bé . Kết thúc màn tắm gội bé để mình dựa đầu vào gối bên thành bồn, sau đó đi đường lưỡi thần sầu khắp cơ thể, phê đến nỗi mình chỉ tựa lưng vào thành bồn mà hưởng thụ. Lúc đầu bé cũng có nói mới vô làm chưa bao lâu, kỹ thuật cong yếu, anh thông cảm nhé. Mình cảm giác kỹ thuật bé không hề yếu ... Hết lau cột, đá bi, đến đánh đầu ... chịu một hồi cũng out, pé CIA toàn bộ nhé. Xong pé lại ngậm thèn em mà hút tầm 30 giây mới rút ra. Lần đầu mới gặp được một pé như vậy.
SAu đó pé massage khỏe, thân hình pé nhỏ con, mình thì gấp đôi pé, nên mặc dù pé làm mình cũng không thấm, .... đang chuẩn bị chiến tiếp. Thì điện thoại reo ... chuyện công việc bực ghê ... thế là tuột mood kinh dị. Không hứng thú chiến tiếp hiệp 2 luôn. Nằm tâm sự xả street với pé hồi thì bye bye pé.
Chắn chắn sẽ gặp bé vào 1 ngày khác.
Vé 400 + code Onsen
Tip 1tr2
Anh phục vụ tô Phở
A giữ xe Ly cafe + gói thuốc

• Wow
  • Haha
Điểm cảm xúc: Cung Thủ and Đi Tàn Tàn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,647
30 ₿
19 thì nhiệt tình vui vẻ, đúng như bác nói là cia rất lâu và sâu, sau 1 thời gian giờ chắc là số hot ở Queen rồi

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Mr. Heo and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Vì e ấy. Mình chờ cả tháng :beat-brick: . Còn những bé khác sao hok thấy ai viết vậy ta.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,647
30 ₿
sức sát thương của em mạnh quá, toàn 1 lần crit damge full cây nên mấy e về thành hết :big-smile:

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Về thành còn hồi sinh, đây là đăng xuất khỏi trái đất luôn :sprite-38: :sprite-38: