Gò Vấp GCH_ voi 03 dubai gò vấp

Lượt xem: 1,125

Pikachu9

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/7/22
Chủ đề
1
27
0
0 ₿
Sài gòn nhưng ngày mưa gió tham gia event GCH cho vui ai ngo đoán đúng.Nhan code từ mod gửi thế là toi thu 6 thẳng tiến dubai.Cũng khá là đen vì mình đến tầm 8h tối đúng gio cao điểm nên ko nhieu sự lưa chọn,còn có 3 ktv rảnh nên chọn 03 luôn.
Đến noi đk các a đón tiep nhiet tình,vui vẻ,ngồi nghỉ 5p thi dk dẫn lên phòng xông hơi trước.
CSVC thì hơi cũ rồi nghe nói chuẩn bị tu sửa lại.
Vào thay đồ xông hoi tầm 10p ra thì thay e đã chuan bị sẵn khăn lau mồ hôi cho.Ngồi nghỉ nói chuyện 1 lúc thì vào bồn tắm,e tắm khá kĩ từ thằng anh toi thang em.Lau khô nguoi và ra giường buoc vào ms khỏe trước,e làm khá đủ bài.mình ko để ý đến phan này lắm nên cho qua.
Đến phần mệt thì e dùng sữa thoa đều lên nguoi và dùng v1 chà từ cổ đến chân kết hợp đi luỡi khá phê.Đến lúc này thì thằng em ko chịu nằm yên nổi nữa.Biết ý e bảo mình lật ngửa lại và lại dùng sữa kết hợp giua v1 và lưỡi chà và lích từ trên xuống duới. Lúc này thì 2 tay mình bắt đầu khám phá v1 và v4 của bé.Chuyển qua thế 69 bé bắt đầu ngậm chặt lấy thằng e của mình mà bj.v4 của bé càng chạm vào nước ra càng nhiều.
Và sau hơn 10p trèo đèo lội suối mò cua bắt ốc thì thằng em cũng chịu thua.Ôm bé nằm nghỉ tý rồi vào bồn tắm rửa lại rồi ra về.
Đánh giá Ktv : bình thuong ko dk xinh,bù lại thái độ nhiêt tình chiều khách,v4 nc nôi dư dùng khá là ấn tượng về độ co thắt của vòng 4 này.
Kết thúc buổi trải nghiệm lần đầu ở dubai gv,cảm ơn cơ sở và bqt,lần đầu viết rép nên ko dk hay mong các bác chỉ giáo ạ,chúc các bác nhieu sức khỏe và cộng đồng ngày càng phát triển hơn nữa

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
421
0 ₿
Cảm ơn anh đã dành thời gian trải nghiệm dịch vụ Dubai…. Sắp tới Dubai sẽ đại tu lại csvc và đón anh với diện mạo mới sang trọng.
Chúc anh nhiều sk và thành công!