Cần Thơ Ghé Kizz lần hai cùng bé Tờ Linh

Lượt xem: 2,498

LiamCheckBom

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/5/22
Chủ đề
1
1
1
0 ₿
Chào anh em, nghe nói massage kizz có ngân 98 nên xách bìm bịp đi thử, thấy vấn vương quá nên đi tiếp,vừa tấp vào mấy anh quản lí đón tiếp rất nồng nhiệt. Vừa tháo nón ra là được báo giá là có vé 500 - 800 và vé big boss mà mình quên giá r, và đang có đợt giảm giá nên 500 còn 200 và 800 còn 400 áp dụng đến khi việt nam nghỉ đá seagame :)) . Mình chọn vé 500 và được mấy anh dẫn lên phòng, phòng cũng đầy đủ có bồn tắm tiên, xông hơi, và chưa có xông khô do máy đang nhập về sài gòn. Thay đồ xong hơi một tí thì có bé bước vào, dáng người bé bé. Bước ra thì thấy em đang đợi, em lại lau cho mình, ngồi nghỉ tí bé dẫn vào tắm, bồn to nên hai đứa hú hí trong bồn tầm 10p thì ra masage khỏe, massage khỏe xong thì bé nhìn mình, mắt tỏ ra dâm lắm các bác ạ :)) như sắp ăn mình tới nơi r,nhưng mà sắp ăn thiệt =))) bé hỏi là"giờ mình thư giản nha anh" mình giật đầu thì bé bay vào bú ti, ta nói nó sướng bé nó bú tí mà bìm bịp nó lên nòng rồi, bú từ trên xuống dưới đá trứng cút súc bình xăng con các thứ , lấy tay nghịch hột le mà bé nó rên nhẹ nhẹ :)) nước nôi tràn bờ đê, tầm 10p thì mình out. Phải nói là lần thứ hai này làm mình hài lòng thật sự, ra về mấy anh quản lý còn mời lại uống trà hỏi han khách,1 điểm cộng nữa cho cơ sở nha! Bé mình đi tên Tờ inh
Tổng thiệt hại :
200+600 : 800

• Like
Điểm cảm xúc: vincilee18