Ghé lại PAR, hài lòng với 79

Lượt xem: 1,431

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
103
67
0 ₿
Cuối tuần rồi đi công tác Rạch Giá, má ơi đường QL80 đoạn từ Vĩnh Thạnh xuống Rạch Giá xấu vl, ngồi xe lắc đau hết đýt. Hôm qua đi về, mình cứ nghĩ hay thôi xong việc rồi xuống mẹ nó xe ở Lộ Tẻ, rồi về Cần Thơ nhờ mấy em chăm sóc lại cái mông mình, nhưng tài xế công ty lại chạy lên cầu Cao Lãnh, đi đường Cao Lãnh về thẳng An Hữu, không ghé qua Lộ Tẻ lẫn Mỹ Thuận. Thế là mình làm biếng đi Cần Thơ, thôi ngồi xe với sếp tiếp. Thế là ăn thêm quả tắc đường 60km, chán vãi. Ngồi xe cứ tiếc, lẽ ra xuống Cần Thơ massage xong ăn uống tối về, đỡ kẹt xe.

Thế là hôm nay, xong việc tót ra PA Relax. Lần đầu trải nghiệm chọn KTV qua ipad, chọn ngay bé 79 vì thấy có ai đó chê.

Bé bước vào, bộ đồ nhìn kích thích vãi, mà nhìn dễ thương mà. Bé tắm cho mình nhẹ nhàng, rồi massage khỏe khá tốt, nhất là phần lưng làm tốt. Đỡ nhức mỏi sau 3 ngày ngồi xe.

Rồi lật lại, vào khâu chính. Bé cởi áo, v1 hơi bé nhưng mình nhìn lại thích, nhìn teen vãi. Gương mặt cũng teen, cười hiền hiền.

Bé làm Thái, ngực hơi bé nên không phê lắm, nhưng bù lại nhìn cái dáng cong người, mông vểnh kích thích ghê. Bé làm cũng rất nhiệt tình, thỉnh thoảng ngước nhìn mình, ánh mắt đó làm mình nhớ ghệ cũ ghê.

Công đoạn sung sướng thì rất là sung sướng, mông của bé đẹp và mu cũng đẹp, ít lông, nhìn thích. Thật chứ nhìn chỉ muốn đè ra đẩy.

Kết thúc buổi chiều thỏa mãn, tip bằng tic rồi về.

Lần sau sẽ thử bé 08, nghe giới thiệu Tây Nguyên là thấy mê rồi, biết đâu gặp đồng hương hehe.

• Like
Điểm cảm xúc: Likegirl and Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã tin tưởng và ghé ủng hộ đánh giá bé 79. Thay mặt bé cảm ơn huynh đã có lời khen ạ. Hẹn gặp lại huynh để bên muội dc chăm sóc huynh tốt nhất ạ.

Ximendo

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
14/6/20
Chủ đề
4
349
118
37
Miền Tây
0 ₿
79 người nói thế này thế khác. Chắc phải trải nghiệm thử để coi e nó thế nào