World Cup Ghé lại Queen khám phá Bé 08

Lượt xem: 831

Heobuabu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/22
Chủ đề
6
98
10
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nhận được Code WC của Mod Uchiha liền sắp xếp để ghé thăm Queen, sau khi được tư vấn trước mình book bé 08.:3onion15:

Tranh thủ sắp xếp việc mình ghé thăm bé sớm, do đi sớm bé chưa vào ca nên ngồi làm ly trà nóng và miếng mứt gừng. Đợi 1 lúc bé vào clocker dẫn mình lên phòng xông hơi.

Đang xông thì bé vào mình ngồi xông thêm xíu, bước ra thì thấy bé mặc áo ren đen đem cosplay tai thỏ xinh xinh hấp dẫn kkk. Bé ngồi lâu người và đấm lưng cho mình bảo đợi khô người rồi vào tắm a nhé, bưng ly trà gừng cho mình uống ấm bụng điểm cộng hihi. hai anh e vào tắm ôi cởi xiêm y là cặp ngực căng tròn, vòng Mông nẩy nở :cuteonion21: nhìn chịu ko nổi. Bé tắm gội đầu cho mình tranh thủ khám phá v1 bóp thật sướng tay, rồi mình tranh thủ bú bình se núm 1 cách ngon lành. Bé cũng triển khai tắm cho cậu e 1 cách kĩ lưỡng xong bú mút lút cán, mình ko chịu thua triển khai sờ vòng 3 và móc cua đại pháp hihi. Hai ae quần nhau sung sướng trong bồn.

Sau tắm xong bé lau người và massage khỏe cho mình, bé massage rất bài bản trò chiện vui vẻ mình mới biết bé có làm qua khỏe nên rất có lực. Sau khi xong bé triển khai cặp ngực căng tròn chà khắp người mình đi đưa lưỡi sung sướng. Bé ngồi lên nhún nhún ôi chao chịu ko nổi mình lại tranh thủ nắn bóp và bú bình say sưa, móc cua đại pháp. Bé triển khai bú cà lem lút cán hai ae rên sung sướng mình bắn vào miệng bé.

Oánh giá: Csvc OK

KTV: Bé 08 nhiệt tình trò chiện thân thiết thiện cảm.

V1: 9 điểm ngon lành ti nhỏ, vú to bóp sướng
V2: ôm đã
V3: bé có tập gym nẩy nở doggy vỗ bao phê kkk
V4: nước nôi lênh láng mà nay chưa kịp 69 haizz

Tic: mod uchiha tài trợ cảm ơn Mod
Tip= tic

Có cơ hội sẽ ghép thăm lại bé hihi

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
đang tuột mod lắm, để nào ổn định tâm trạng vào gặp , giờ vào dễ bị quạu lắm bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn