Q.3 Ghé Lại Tokyo Q.3 Hôm Cuối Tuần Và Tê Tái Cùng Em 49

Lượt xem: 1,321

Tiểu Bạch Mã

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
9/12/19
Chủ đề
3
3
1
25
0 ₿
Hôm nay quyết tâm thoát kiếp tàu ngầm, ngoi lên bờ để làm bài Rp này rồi chắc sẽ lặn tiếp, số là hôm qua vừa ghé Tokyo HS như thường lệ mỗi cuối để giúp thằng em xả strest. Đi cũng nhiều rồi nhưng chưa tìm được em nào thực sự ưng ý, lần này gặp em 49 ở đây thấy cũng đôi chút hài lòng nên Rp sơ cho em nó một tí.
Đôi nét sơ đánh giá về em nó: Face nhìn được, có nét xinh, ngây thơ kiểu nai vàng ngơ ngát.
V1: Ổn, không quá to, vừa lòng bàn tay, khá ổn.
V2: Em này thì chuẩn eo, không lipit, rất đẹp.
V3: Siêu khủng, mềm, to tròn chuẩn doggy là đây.
V4: Sạch sẽ vô cùng, nước nôi rất nhiều, bướm khít, bót chặt ngon tay.
Sv: Nhiệt tình, không khó chịu, hợp tác tốt, dâm, full bài full skill.
Do cũng là thói quen nên đi Vé 700, chỉ được out một lần nên cũng có chút tiếc nuối vì thực sự gặp được em này khá ngon, em làm rất bài bản và hết mình từ khi còn trong bồn tắm đến lúc lên giường massage thì hầu như em không rời khỏi mình. Ngoài kỹ thuật, em có tính cách khá dễ thương, nói chuyện rất nhiều và cởi mở, chia sẽ nhiều điều khá hay ho. Về phần làm thì ai yếu sẽ bị hấp tinh đại pháp sớm thôi, em BJ rất nhiệt tình, nhìn qua và cảm nhận cứ như trong phim nhật, mút rất chặt mà không hề cấn răng, vừa mút đầu vừa vuốt thân thì chỉ có phọt dài. Xong việc, em thu dọn lại dấu vết còn xót lại xong thì cũng không vội rời đi mà nằm lại ôm ấp, thế là được tâm sự cùng em đến gần hết giờ mới về. Đánh giá khá tốt cho em 49, chắc chắn sẽ là lựa chọn cho lần sau có ghé lại vì một tuần ghé một lần nên tìm được số ngon là phải tiếp tục ủng hộ em thôi.