Euro 2024 - Q.1 - Ghé qua gặp bé 58 trong lời đồn | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Q.1 Ghé qua gặp bé 58 trong lời đồn

Lượt xem: 549

ManBil

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
9
94
25
0 ₿
Bài này mình viết khi đang hồi ức lại buổi trưa thứ 5 tuần vừa rồi. Tranh thủ đầu giờ trưa ghé cs vì không có lịch rảnh cuối tuần. Hơi buồn là cảm giác ban đầu của mình khi các bé yêu thích đều off ngày hôm đó. Nhưng đc lễ tân giới thiệu bé 58 mới, mình cũng thử sức xem thế nào với hi vọng le lói tìm được chân ái của mình.

Thủ tục lên phòng thì luôn nhanh gọn, mình được sắp vào phòng vip 2. Xông hơi xong xuôi, vừa mở cửa ra thì là ngay đúng lúc bé vào. Ấn tượng đầu tiên của mình là face bé rất xinh nha, ảnh sao ngoài vậy, thậm chí xinh hơn. Nhìn khuôn mặt khả ái của cô bé 21 tuổi, mình đã nghĩ là phải nhẹ nhàng rồi đây. Nhưng không, bé nhanh chóng khẽ hôn má mình và bắt đầu có cử chỉ thân mật. Mình cũng thế được đà đẩy em nằm xuống giường và bắt đầu cởi bỏ xiêm y hộ em (mình rất thích màn này). Cứ thế mình đi lưỡi quanh người em khiến em cũng như ưỡn ẹo theo nhịp.

Có đà, bé kéo mình vào bồn định thuỷ chiến thì bị trục trặc là nước mở sẵn nhưng là nước lạnh. Thấy mất công chờ nước nên đổi qua để bé massage khoẻ. Bé massage khoẻ khá tốt nha và có chiêu khác các bé ở đây. Mình hài lòng với màn khoẻ chu đáo ân cần của em. Trong suốt thời gian bé liên tục hỏi thăm, tìm tòi xem mình muốn được massage chỗ nào, mình muốn gì… và đáp ứng tất cả rất vui vẻ. Bé +1 điểm nhiệt tình nhé. Điều này cũng xảy ra xuyên suốt hết buổi, cứ mình trầm ngâm chút là bé hỏi thăm ngay và muốn làm tất cả theo ý mình, muốn mình hài lòng.

Sau màn ms khoẻ thì đến màn thái nuru, bé cũng thoa dầu nuru, trườn bò các kiểu đủ bài với mình. Được 1 lúc lên cơn hứng, mình lại lật em nằm ngửa lên và mình đi lưỡi khắp cơ thể em, từ cổ xuống v1, v2 rồi v3. Bé nhiều lần rùng mình vì thoả mãn (đúng ra mình nên đc trả tiền mới phải ).

Sau đó mình chuyển sang tư thế đứng để nhìn ngắm em được tốt hơn, hôm đó yếu nên chỉ 3p là ra rồi. Kết thúc buổi ms ổn, xuống làm tô mì bò trứng rồi đi về.

Đánh giá bé 58: Face xinh, trắng, thái độ cực kỳ nhiệt tình, skills ở mức khá tốt 8.5/10.

V1: Đẹp, non tơ, tự nhiên, tầm 85 nhé.
V2: Thon gọn.
V3: Trơn láng, mịn màng, sờ thích.
V4: Tơ lún phún.

Bé là 1 bé dễ thương, xinh xắn, tinh nghịch và cực kỳ chiều chuộng nhé anh em. Tuy nhiên màn skills mức 8.5 thiếu tí ti để trở thành thần dâm của cs nhé.

Thanks mod @Dory vì code dự đoán Euro này

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
242
1,454
687
0 ₿
Dạ DuBai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh Manbil đã dành thời gian ghé trải nghiệm các dịch vụ bên em ạ :2onion35: Hi hi đã quá anh ManBil ơi