Q.1 Ghé Queen quên luôn lối về.

Lượt xem: 1,361

anchoicuba

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
24/6/18
Chủ đề
16
70
40
54
0 ₿
Có cái dịp được đi qua bv Gia Định gửi quà cho đứa bạn của vợ, tranh thủ lúc về kiếm lý do đổ xăng để về trễ tý, hợp lý quá, đâm ngay vào Queen làm cái vé onsen, may là đang giờ tan tầm nên cũng khá vắng, có phòng luôn , được pv đưa lên phòng mở xông hơi sẵn rồi nên vào xông, csvc ở đây tốt. Phòng xông rất đã, ngồi tý là mồ hôi ra như tắm, tỉnh táo rồi bước ra mình gặp em số 12 dáng vừa người, em bắt chuyện ngay tạo không khí thân mật. Em lại lau người rồi còn cho mình cục singum để nhai nữa chứ, mình cũng cho lại em gói dầu gội để tý em tắm cho mình .
Onsen . Em canh nước vừa đủ 2 đứa vào là nước vừa ngậm qua người nằm khá là thoải mái, lúc đầu em để mình nằm thả người ra rồi em xoa bóp nhẹ trong bồn sau đó bắt đầu dùng dầu tắm và đôi tay thoa xà bông lên, kế đến em dùng đôi gò bồng đảo bắt đầu chà lên mình, tranh thủ hôn em, em lấy miến khăn để bỏ cục singum ra rồi bắt đầu 2 đứa vùa tắm vừa ăn cháo, cảm giác thích nhất là em khá chìu theo cảm xúc của mình, từ từ em vuốt ve, bj nhẹ nhàng, rồi em xã nữa không một động tác thừa, nước vừa rút bớt thì em đưa mình ra lau người lên giường em đắp khăn lên người để ra lấy đá nóng.
maxa khỏe. khá tốt. có lực, đấm mạnh nhẹ mình bảo em làm, lúc đấm em cũng giao lưu với thắng nhóc lắm,
maxa mệt. cực tốt. do chưa thử vé nuru, mà chỉ mới vé onsen này em đã làm mình phải ngất ngây khi đi cặp cam lai của em từ cổ xuống dưới chân, lượn mấy vòng rồi đến chiếc lưỡi em đi không có một quỹ đạo nào, làm mình phải quí người mấy lần vì tê với em, nằm xoay lại em vẫn tiếp tục làm thái trườn và cho mình được tiếp tục món cháo lưỡi, thiệt là biết gu ghê, tranh thủ sờ bóp em, rồi kéo em lên bú tý bình của em, tay thì xoa bóp cặp mông em và lòn theo khe suối khám phá, em bắt đấu xoay đi tìm thằng nhóc để cho cô bé của em ở lại , mình bắt đầu được up mặt mà húp , bướm em húp rất đã, càng húp càng hăng và dứt đểm em cia toàn bộ, không bỏ một giọt nào ra ngoài .
Hậu mx, em lại xoa bóp một hồi rồi để mình nằm lên đùi em tâm sự, em bóp đầu bóp tay, cái mùi hương của em mình muốn giữ mãi, nhưng phải bỏ ngay suy nghĩ đó, đi tắm lại kỹ càng rồi về thôi.
Tiếp tục hành trình ra chờ cây xăng gần 40ph để được full bình , chạy về với gấu .
Queen sẽ là nơi mình ghé thường hơn, lý do lúc ra gặp được 1 bé cũng khá là hợp, loli nữa

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
hình như bé 12 này mới nè