Q.6 ghé quỳnh nguyễn chơi bé 16 quá đẹp

Lượt xem: 360

ngô tuấn vũ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
131
48
0 ₿
vô tình biết được quỳnh nguyễn qua 1 người bạn qua nhắn tin hỏi còn bé nào làm thì lễ tân gửi cho 1 số bé , thấy hình bé 16 đúng gu nè chốt bé này luôn cùng vé nuru 1 nên qua là được lễ tân đưa vô tới tận phòng ngồi lúc thì bé cũng vô liền dáng bé ngoài đời với trong hình cũng phải một 9 một 10 chứ không đùa được , mặt xinh sắn thoang thoảng nét damdang mình bỏ qua phần xông nên vô là vô luôn phần tắm
vào bồn tắm bé hun hít nhiệt tình có luôn màn massage thái hj và bj trong bồn , nhịp làm của em chậm rãi vô bồn thì mình tận dụng ôm bé vào người banh chân bé ra rồi tay sờ ti tay khám phá hang động của em , cùng với 1 thái độ hợp tác em ưỡn người kèm theo những tiếng rên dăm đãng nước nôi của em cũng bắt đầu trào ra bao trùm tay mình , mình bế luôn em lên giường rồi vừa bú bình vừa khuấy động phần dưới của em , nhìn em rên rồi van xin thắm thiết mình cũng buông em ra , em vô luôn thế bj , em bú nhiệt tình lút cán , đá bi nóng lạnh đều được em tung ra tấn công dồn dập mình , với cô bé ướt đẫm em không cần dầu leo lên trườn nuru mình ngồi dậy vừa bú bình vừa để cho em nhún dễ hơn , nghe tiếng em thở gấp cùng mùi hương tự nhiên từ cơ thể thơm hương hoa mình đê mê đắm chìm vào mùi hương , đanh mông bé 2 cái chuyển thế , em nằm hẳn lên người mình v4 đưa sát đến , thơm nước nôi vẫn nhiều như thế mình cẩn thận liếm từ 2 bên đùi ẻm trước tiến dần về cô bé rồi liếm mút dồn dập ngoài việc bj bé chỉ còn biết rên và rên nghe giọng ngọt ngào của bé mình đành đầu hàng rồi bắn hết vào miệng bé , bé ngậm hết tinh rồi dùng khăn lau qua cho mình , dẫn mình vào bồn tắm lại rồi lên giường ôm cho tới khi về
tic 299
tip 800