Ghé thăm Dubai Q1- cuộc hẹn dỡ dang với bé 08 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Ghé thăm Dubai Q1- cuộc hẹn dỡ dang với bé 08

Lượt xem: 875

TranHoangQQ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/19
Chủ đề
5
41
16
32
0 ₿
Trở lại Dubai sau tuần làm việc , lấy vội cái code chạy vô mới phát hiện code hết giảm 50% , đau lòng cho thanh niên bận rộn lỡ mất cơ hội.... thôi thì đi vé Thái tạm vậy , vô yêu cầu 1 list thì kẹt khách với nghỉ phép hết ráo, lên đây tìm kiếm thì thấy có bác mới về điệp vụ bé 08 thế là yêu cầu luôn.

Ngồi tầm 5p thì được đưa lên phòng, phòng ốc thì vẫn như vài lần trước đi tiếp khách với sếp nên không nói gì nhiều , chủ yếu là sạch sẽ sang trọng
đang xông hơi thì bé vào, tầm 1m55, nhìn bé cũng ok ngoại trừ hơi nhỏ con, mình thì 1m68 nên tính ra to hơn bé kha khá, giao lưu với bé vài câu rồi đưa vào tắm .
mọi sự ok xong lên giường nằm , đi làm khỏe cũng đủ bài tiếc là do chênh lệch kích thước cơ thê nên bé bấm không phê lắm dù mình cảm nhận được sự cố gắng của em nó.
tới phần mệt em nó bắt đầu đổ sữa dưỡng thể, em đi thái chậm rãi từ chân lên cổ, kèm thêm đi lưỡi, ngực không phải bưởi nhưng cảm giác rất ok, xoay lại thì em nó ngã vào lòng mình, theo phản ứng ôm em nó lại hôn hít tí cho thêm cảm xúc, body có da có thịt nên ôm rất đã, ôm mà không muốn buông ra lun , vừa ôm vừa vuốt nhẹ xuống v3 em nó, lúc đầu tưởng bé nó dạng hiền lành ngoan ngoãn, nhưng mà hình như bé nó ddcn, mà dạng ddcn ngấm ngầm bên trong chờ chọc đúng công tắc mới bật ra , ôm ấp hôn hít, sờ mó xong em nó quay lại nhưng không còn nhẹ nhàng nữa, em tấn công liên tục, đi lưỡi xuống tới thằng em thì em nó chụp lấy ăn ngon lành nhưng ăn sáng với xúc xích và trứng ốp la ấy, lau cột điện, đá trứng cút, mình đâu thể nằm yên được, đưa tay check luôn v1 vs v4 em nó luôn, cam việt còn tươi nên bóp phê, v4 thì ẩm ướt và chật chội, em nó thì cứ chăm chút mút kem, tăng dần về cuối, lúc cao trào em nó lút cán cho 1 phát, mình thăng luôn trong sự phê pha.
tắm rửa thay đồ , ngồi tranh thủ ôm em nó chém gió, công nhận ôm em nó phê thật, ôm suốt tới lúc hết giờ luôn mới xuống, tip em nó 600 , hẹn lần sau gặp lại khi đi onsen, vào bồn ôm cho nó ấm áp .

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,156
1,013
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
muội thay mặt bé cám ơn huynh ạ, rất mong được gặp lại huynh vào thời gian gần nhất ạ

ChipBaby

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/8/19
Chủ đề
3
85
14
27
0 ₿
mới thái đã thế , đi onsen chắc còn tưng bừng hơn, hóng bác haha