Ghé thăm mấy em PA thấy có nhiều thay đổi

Lượt xem: 4,521

Joker99

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/7/20
Chủ đề
2
70
25
29
cần thơ
0 ₿
Lâu rồi ko quay lại thăm mấy em ở Pa relax. Nay ghé lại thấy có sự thay đổi. Vừa vào phòng đã nhìn thấy giường màu vàng khác trước, buồn tắm vuông rộng hơn xưa nhiều mà có thêm đèn nữa. Bồn này rộng rãi tắm onsen là ok luôn. Ai chà... thấy bắt đầu thích thú rồi nha. Rồi bé gái bước vào, nhìn nhỏ nhắn, xinh xinh. Gương mặt nhìn dễ thương rất baby kute. Mình hỏi bé bao nhiêu tuổi bé nói là 19t rồi, nhìn cứ tưởng là chưa đủ tuổi ko chứ. Bé bắt đầu tắm cho mình trong lúc tắm mình thấy 2 hột đậu trên ngực, mặc áo yếm mà để lú 2 hạt đậu nhìn đúng phê, bảo sao thằng nhỏ ko dựng cờ. Biết có bồn rộng nãy đi vé tắm onsen luôn rồi. Lên giường mình hứng quá rồi nêu nói bé bỏ qua phần matxa khỏe đi. Chà thái luôn đi e ơi... hứng quá rồi. Bé bôi dầu rồi dắt mình đi du lịch thái lan. Ơi trời dcm nó phê vl. Rồi bắt đầu tấn công thằng em mình, giờ mới phê nè. Cảm giác nó sướng thì thôi. Còn cảm giác nào bằng khi cái miệng mũn miễm baby BJ nữa. Tận hưởng dc 1 lúc mình xoay người em lại dọc phá v1 rồi v3 xoa bóp các kiểu rồi tiến đến v4 , ơi da... nước nôi lênh láng thì thôi luôn. Khám phá dc 1 chút rồi out luôn. Lâu lắm rồi mới biết cảm giác ra nhiều như thế này luôn. Ra rồi mà bé ko tha, HJ thơm ngon đến giọt cuối cùng luôn. Vcl... Nằm thở dc 1 chút rồi tắm sơ lại cho mình. Ra về ....
Pa relax nay có nhiều thay đổi đó, gường rồi bồn tắm rộng rãi đẹp nữa, ktv trẻ đẹp lại nhiệt tình.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã ủng hộ và đưa ra lời khen. Muội sẽ cố gắng thay đổi nhiều hơn nữa để chăm sóc huynh tốt nhất có thể. Chúc huynh có 1 ngày thật vui vẻ ạ.

HoangAnhBT

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/7/20
Chủ đề
1
69
11
0 ₿
Cho mình hỏi là vé thái ktv có cởi hết ko bạn

• Like
Điểm cảm xúc: Joker99