Thủ Đức Ghé thăm Ngàn Hoa 1 chiều mưa tháng 7

Lượt xem: 314

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tây-Môn-Khánh

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
24/11/19
Chủ đề
8
42
28
0 ₿
Xin chào các đồng dâm , nay có dịp qua Thủ Đức công tác , đi gặp trận mưa to gió lớn , chợt nhớ đến có tiệm Ngàn Hoa mở cũng được 1 thời gian , nên em mạnh dạn ghé làm chuột bạch.
Vừa tới nơi , ướt hết từ đầu đến chân , được chị chủ pha cho ly trà gừng , ấm lòng chiến sĩ , tư vấn gói em chọn luôn gói 2 shot 120p , ko những vậy còn đc giảm 50% do dẻo mỏ xin xỏ , thật là trong cái xui thì lại có cái hên , sau 1 hồi xem hình các bé , nhắm được cô bé 10 , chị chủ nói bé rất nhiệt tình và chiều khách , nên em chọn và lên luôn.
Phòng ốc sạch sẽ , bồn tắm lớn , có vệ sinh bên trong khá tiện , em vào xông hơi được 10p thì bé vào , nhìn qua làn khói mờ ảo thấy mái tóc dài ngang lưng , mông chà bá , rạo rực phải phi ra xem mặt ngay.
Ra khỏi phòng bé quay lại và chào , ái dà , mặt xinh , đeo cặp kính nhìn rất là dâm , bé lau người và dắt em đi tắm , tranh thủ lúc tắm , em hỏi chuyện được các thông tin info , bé sn 1999 quê Cần Thơ , bé còn đặt tay em lên ngực và vòng 4 để tắm cho bé.
Sau đó bé xoay người và bj trong bồn luôn , em cũng ko phải vừa , khám phá vòng 4 múp rụp , quằn quại đc 10p em out lần 1.
Tắm xong bé lau người và dìu lên giường , bé làm khoẻ khá tốt , có lực và đủ bài , sau đó là màn trườn Thái , mơn trớn , sau đó là màn 69 để vào hiệp 2 , v4 múp rụp , húp no nê hoài ko chán , cạo sạch sẽ , cảm giác vô cùng trơn tru , sau 30p cả 2 cùng ra , bé CIA trọn vẹn , sau đó 2 đứa nằm ôm ấp tâm sự rất lâu , sau đó đi tắm lần 2 và ra về.
Tổng kết 1 buổi chiều mưa của em
Đánh giá csvc còn mới , sạch sẽ , bồn tắm rộng rãi.
Bé 10 cao tầm 1m55 ,kiểu chuppy múp , chống chỉ định các bác thích mình dây
Face 8/10 dâm , nét đẹp , theo đánh giá cá nhân em.
Vòng 1 hệ cam , vừa tay , săn
Vòng 2 có lipid , bé hứa tập gym để gọn hơn
Vòng 3 to , vỗ sướng , càng vỗ càng rên to
Vòng 4 múp rụp , khít , nước lênh láng , vét máng ko kịp.
Bé tình cảm , nhiệt tình , vui vẻ.
Tổng thiệt hại
Tic 400k đã giảm 50% , tip 800k
Cảm ơn các bác đã xem
Chào thân ái và quyết thắng.

• Like
Điểm cảm xúc: thangkhung
Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.