Ghé thăm PA relax 1 buổi chiều khó quên

Lượt xem: 6,799

Nettop

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/6/20
Chủ đề
5
188
61
24
Sài gòn
0 ₿
Lời đầu tiên, xin gửi lời chào tới tất cả anh em trong diễn đàn. Lâu ngày không đi massge, khí tồn trong người gây khó chịu.

Sau khi đi làm về là phóng xe tới cơ sở Pa Relax. Qua 2 tiếng với e số 16 chọn qua iPad, mình có 1 số nhận xét sau:

Về phòng ốc đẹp rộng rãi, đèn chiếu mờ ảo, nhưng chỉ có xông ướt thôi.

Về e số 16 2k1 Đánh giá theo cảm nhận của mình

Cao tầm 1 mét 5 mấy.

V1: quá ngộp để làm thái

V2: Tương đối

V3: Cây pô uma to tròn

V4: 2k1 nước nôi lênh láng

Vào phòng xông hơi xong thì 5 phút sau e vô, tâm sự đôi 3 câu , e tắm kỹ từ trên xuống dưới ,chắc để chuẩn bị cho màn massage mệt, e lau khô người cho mình rồi kêu mình lên giường nằm. E ngồi trên lưng mình và thi triển các bài, cũng đầy đủ lưng tay chân, rồi tới đá nóng. Nằm trên túi thảo dược và được massage đá nóng, bao nhiêu mệt mỏi sau ngày làm việc vất vả đều tan biến. Sau khi thằng lớn đã khoẻ thì e cởi áo ngực ra, nhìn ngực e thì mình biết sắp được sướng rồi. E thi triển đường lưỡi từ chân lên tới đầu, đi lưỡi tới đâu e dùng ngực chà tới đó. Và e nằm lên người mình, dùng lưỡi liếm, thổi lỗ tai, làm mình run hết cả người. Hết phần sau thì tới phần trước, cũng lại tiếp tục dùng lưỡi và ngực. Đầy đủ liếm bi, hôn ngực, rồi e nằm lên người đưa sát môi e tới môi mình, mấy lần cố tình hôn môi mà đều hụt, nhìn e thật là ma mãnh, làm mình mấy lần sém out rồi. Trong khi e làm việc thì tay mình cũng làm việc, khám phá cơ thể của e. Mà cuộc vui nào thì cũng phải đến hồi kết, e BJ cho mình được 2 lần, giống như cảm xúc bị dồn nén quá lâu mình out ra trong sung sướng, mặc dù rất muốn được e BJ lâu hơn nữa nhưng lực bất tòng tâm. Mình nằm nghỉ chút, sau đó được đắp mặt nạ, massge đầu và nằm tám với e về tình hình thời sự hiện nay như thế nào, những vui buồn trong cuộc sống, cuối cùng e tắm lại cho mình. Thời gian 2 tiếng nói chung tất cả đều hài lòng.
Sẽ gặp lại e một ngày không xa.
Thân chào tất cả anh em trong diễn đàn.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cám ơn huynh đã đến thăm pa relax. Muội sẽ đổi mới thêm nữa để huynh có những trãi nghiệm tốt hơn nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Nettop