Ghé thăm xứ xở mặt trời mọc (56)

Lượt xem: 2,706

ColaCoca

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
21/11/17
Chủ đề
8
11
22
0 ₿
Với ước mơ được đi nhật du lịch bấy lâu nhưng điều kiện chưa cho phép. Bỗng lướt trên diễn đàn thấy massage Tokyo. Đúng là trời không phụ lòng người cơ hội là đây rồi chứ ở đây nữa. Sau khi lướt xong bài giới thiệu thì mình quyết định lấy code để mua vé nure. Còn có 600k cho một hành trình đến xứ sở mặt trời mọc. Rẻ quá nha mọi người. Thế là mình vác súng lên và đi. Súng lâu rồi cũng không có khai nòng nên đạn dược đầy đủ, hy vọng bữa nay sẽ kết thúc trong hoàng tráng.

Dò theo cái maps của google mình cũng đến được tokyo. Mới bước vào tokyo mình có cảm giác rất thân thuộc. Có lẽ do thái độ niềm nở đón khách của nhân viên tại đây. Mình được dắt vào tận quầy để mua vé. Sau khi trình code mua vé xong thì được dắt lên phòng. Bước vào phòng thì đúng như lạc vào sứ sở mặt trời mọc. Chưa gì mình đã tưởng tượng ra những em gái mặc kymono vây quanh, vuốt ve chiều chuộng mình như hoàng để. Mình đang lâng lâng trên mây thì em trai locker lên tiếng dạ em bật phòng xông rồi, xíu nữa anh vào xông nha. Quay về lại với thực tại mình mới nhớ ra và tip cho nó 20k tiền café. Hihihih.

Mình vào phòng xông được chút thì em cũng gõ cửa bước vào. Nhưng xông trong này đã quá nên mình có nán lại đôi chút. Lát sau mình cũng ra để vui đùa cùng em nó. Hihi. Em nở nụ cười chào mình, mình cũng chào lại em. Em lau khô người cho mình và sau đó là màn hỏi han tình cảm. Em mang số 56, mới vào làm. Còn mình cũng khai thật là mới đi đây lần đầu. Đến đây em vội buông lời mời gọi vậy bữa sau anh ghé đây thường nha. Hihi. Nhưng cái đó còn coi bữa nay em làm sao đã chớ. Hehehhe. Em cũng đưa mình vào bồn tắm lại nhẹ nhàng cho mình rồi đưa mình lên chỗ cuối cùng của công đoạn. Vẫn chỉ là cái giường massage thôi mà sao hôm nay thấy lạ lắm. Có lẽ lạ là vì em, người con gái đang nằm cạnh mình lúc này. Mình mới nhắm mắt lại thôi đã cảm nhận được tấm thân ngọc ngà của em đè hẳn lên mình. Em chưa vội trườn mà mới chỉ nằm đè lên mình ah cứ như đôi tình nhân lâu ngày gặp lại vậy. Làn da mát lạnh của em cũng làm mình thêm phần hứng thú.

Và tiếp sau đó cũng là màn em bôi geo và bắt đầu trườn. Nhưng bỗng nhiên mình cảm thấy có gì đó là lạ đang lướt trên lưng mình. Chẹp chẹp, đó là cái đầu lưỡi của em. Em đã bôi dầu nuru cho mình mà vẫn đi lưỡi bình thường chứ không có ngại. Vì có một số chỗ mình đi trước đây khi đã bôi geo hay tinh dầu thì ktv sẽ không đi lưỡi hoặc hạn chế đi lưỡi nên đây là điểm mình cảm thấy đặc biệt đầu tiên. Lần đầu được một em gái nude hết trườn trên người nó đã lắm các bác. Còn cái màn dùng vòng 4 massage mình có nghe từ lâu nhưng đến bây giờ mới được trải nghiệm. Quá tuyệt vời. Và sau đó cũng đến lúc mình quay mặt lại với em.

Face: 8đ đẹp, dễ thương

Vòng 1: 8đ cam mỹ. Em dùng ngực kết hợp với 2 đầu ti đi từ dưới đi lên. Có những lúc chỉ là đầu ti lướt qua gây cảm giác kích thích. Có những lúc em ét chặt ngực xuống như muốn ép mình tắc thở luôn. Cảm giác em dùng ngực đi rất nhiệt tình, đi từ dưới lòng bàn chân đi lên đến tận ngực và cổ mình luôn.

Vòng 2: 8đ eo thon thả, không có chút mỡ nào nha các bác. Lúc mà em trườn lên để đi lưỡi trên cổ và ngực mình, mình lấy tay ôm eo em lại mãi không thôi. Nhưng chẳng muốn rời xa vậy.

Vòng 3: 8đ rất to và săn chắc nha. Mình có hơi bất ngờ vì bình thường những em nào mình dây, eo thon thì thường là mông lép. Nhưng em này không phải vậy. Mình lấy tay bóp bóp em 2 cái thì em cũng lấy tay vỗ vào mông mình lại đét đét 2 cái kìa. Hehehehhe.

Vòng 4: Lúc em trườn mình cảm nhận rõ vòng 4 của em như lướt trên lưng mình. Lướt dần từ dưới lướt lên. Còn khi mình quay đầu lại thì em còn có màn lấy vòng 4 hẩy hẩy thằng em của mình nữa kìa. Hehehe.

Lưỡi: em đi lưỡi khá nhiệt tình. Nhiệt tình từ khi bắt đầu làm nuru, đi lưỡi từ dưới chân đi lên. Liếm khắp 2 bên sườn rồi tiến dần vào thằng em. Đến lúc em Bj thì mới cảm nhận được cái lưỡi thần sầu ấy. Nó siết chặt như muốn ép cho ra bằng hết bao nhiêu đạn dược mình đã tích bấy lâu vậy.

Em còn bonous thêm chút âm thanh sống động lúc mình chủ động lấy tay khám phá vòng 4 của em nha. Có lẽ mình chết là do tiếng rên của em, nó đưa mình vào đê mê. Để rồi sau đó mình chỉ biết nằm im bất động mặc cho em làm tình làm tội.

Kết thúc 1 buổi ghé thăm tokyo trong mãn nguyện. Và từ giờ điều ước đã không còn xa vời nữa. Có lẽ từ giờ phải sắp xếp ghé thăm tokyo trong mơ liên tục thôi cho thỏa chí đam mê.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
bác tả mà nghe thèm quá, gom máu làm phát thử.

nighttrain

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/9/19
Chủ đề
1
11
5
0 ₿
bạn có thể chia xẻ tiền vé và tiền T không bạn ? Thanks

bongdem11

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/8/19
Chủ đề
6
27
14
0 ₿
Hôm kia mình có ghé thử một lần, thất vọng B04
Bé massa thì ko xinh, v1 v2 v3 xấu, làm công nghiệp cho mình ra xong bảo mình thay đồ đi về, không đấm lưng, bóp chân, massage khỏe gì hết
bay mất 600 + 700 tip, không bao giờ trở lạiB24