Q.10 Ghé Tokyo Q.10 Thăm Lại Em Gái Mưa Số 10

Lượt xem: 1,974

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cao Long

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
11/10/19
Chủ đề
16
31
19
33
0 ₿
Từ lúc đầu tháng được gặp em thì mãi đến nay mới gôm góp đủ lúa để ghé lại gặp em thêm lần nữa, cũng vì lần trước trong cơn phê hứa hẹn sẽ lại tiếp tục tìm thăm và đưa em lên đỉnh thêm lần nữa nên quyết tâm ghé lại để tìm em cũng lớn hơn bao giờ hết.
Chạy qua đến nơi chốt luôn cái vé 700 xong thì lên phòng ngồi xông hơi chờ đợi em lên phòng là vào luôn với phần sung sướng mà em đã từng thực hiện.
Sau 10p chờ đợi, em lên đến phòng và bắt đầu chào nhau bằng cái hôn nhẹ nhàn lên đôi gò má ửng hồng của em. Rồi cùng em bước vào bồn tắm để được sướng hết mình. Em nhẹ nhàn như người yêu, đôi tay mềm mại cứ thế mà thi nhau vuốt ve trên cơ thể, kèm vào đó là bài đi ngực nuru nhẹ nhàn của em cùng phần BJ kèn sáo chuyên nghiệp là thêm phần hấp dẫn và đắm đúi. Em ngậm lấy thằng em, đưa lưỡi đão quanh rồi nhẹ nhàn lau cột đình đầy ướt át.
Ra đến giường cũng vậy, em thêm gel và tiếp tục với phần Nuru còn đang bỏ ngỏ lúc nãy, cơn sướng như được tăng thêm một bậc cùng em với phần cọ lướt của cặp bưởi mềm mại thì đó là phần BJ kết hợp 69 ngọt ngào đến khó cưỡng, em cứ vậy mà nhỏm người rồi run rẫy từng chút khi ngón tay đã dần đi đến điểm sâu nhất có thể, rồi bất giác cơ thể em thoát ra một dòng nước từ bên trong cứ thế mà ồ ạt đổ xuống tay nghe sướng râm rang, thằng em cũng đi theo con đường tình yêu bằng một cú xả đạn sung sướng hết cả người. Nằm nghỉ ngơi một lúc rồi mới ra về trong sung sướng, em cũng đê mê trong cơn sướng có thể nhìn rõ qua gương mặt em, quá phê và đắm đúi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.