Q.11 Già ham vui

Lượt xem: 1,475

tancho

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/6/22
Chủ đề
1
4
1
0 ₿
Thứ 7 vừa rồi trên căn gác trọ buồn tênh, nhớ thời trai trẻ ăn đi massage rào qua đón lại ngã giá hj. Lên mạng xem tuổi trẻ ngày nay thế nào. Vào diễn đàn thấy cái Hoa Kiều có menu rõ ràng, giá cả niêm yết nên đỡ khâu giao tiếp

Đến nơi chọn gói Super VIP có KM mấy em trai đưa đến phòng tận tình nhắc đừng quên em nha anh, nghe là khoái toàn bị kêu chú.

Xông hơi 1 hồi 1 em gái sườn xám vào cười body total nhìn ok thời anh hay cho điểm là 7. Anh nói em anh đi trãi nghiệm nhờ em hướng dẫn đừng khó khăn tội chú (quên anh). Em cởi đồ từ từ cho anh ngồi ngăm nhìn em pha nước, em khui rượu mình ngu còn hay nói khách sáo anh ko uống đâu em. Em cười nhẹ nhàng dạ cái này để tắm anh, thôi im luôn ko dám phát biểu nữa.

Em mời vào làm như fim Jav, trước kia có đi nước ngoài thử mấy dịch vụ No hand trong đầu sao họ tiên tiến vậy, giờ VN có rồi đúng là xã hội phát triển. Tắm táp em đi vài đường BJ khen hàng anh ngon he he he.

Lên giường nằm ngủ 1 giấc em làm gì thì làm, đến phần Nuru thì tỉnh dậy nằm lim dim hưởng thụ. Ngon,

Phần đánh giá body thì anh theo kiểu đàn ông không bình phẩm phụ nữ bất lịch sự, nhưng em làm anh phê là được. Cũng hỗ trợ em dùng tay kích thích nhưng chắc em làm lâu rồi lãnh cảm (tội cho em quá), ko biết em gặp dc người nào tạo dc cảm giác lại cho em.

BJ anh ra xong tự nhiên thấy hối hận bản thân, nên tăng bo em 1.5 giá vé.

Tóm lại lâu lâu thử 1 lần một số cảm giá chia sẽ cho đồng dâm.

• Sad
Điểm cảm xúc: pokerist

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
11
194
101
0 ₿
Đọc hết bài rp vẫn chưa thấy số và đánh giá j hết :cry-2:

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Cơ sở xin chân thành quý anh đã đến ủng hộ cơ sở ạ. Cở sở luôn trau dồi dịch vụ tốt và tuyển chọn các bé yêu để phục vụ quý anh tận tình ạ.

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
826
295
Tphcm
0 ₿
Gói super vip mà chỉ bj thoy hả thấy ko hấp dẫn ji hết yay,đọc cmt chỉ thấy tắm rượu là có hứng