Q.1 Giải cảm cùng bé mới 29

Lượt xem: 1,511

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
B05Chào các anh em, sau khi về quê ăn tết hết t2, trở lại SG náo nhiệt thì cảm thấy hơi uể oải , dù đã chích 4 mũi nhưng vẫn hơi lo lo B04 thế là chạy đi mua đồ về test trời độ nên vẫn chưa có ji đáng sợ, quyết định đi xông hơi đấm bóp cho sảng khoái B18 thế là địa chỉ cũ quen thuộc Tân Định thẳng tiến B05
Đến nơi lúc lướt ipad thấy có bác bảo bé 99 cao thủ bẻ xương nên muốn đi thử thì hơi xu cà na là bé đang làm rồi, nhìn qua có bé 29 mới nhìn xinh tươi quá nên chốt lun 1 vé onsen chào xuân B11
Ngồi tầm 5p thì lên phòng như mọi lần, sẵn đang uể oải quá thay đồ chui vào xông cho đã B32 phòng xông nóng càng xông lâu mồ hôi tứa ra nhẹ cả người, xông hơi tu hết cả chai nước suối vẫn chưa muốn ra B47 mình ngồi chắc phải 20p ,lúc đi ra thì thấy bé đang ngồi đợi sẵn giúp mình lau khô người, rồi còn chu đáo giảm máy lạnh sợ mình cảm nữa cơ, tình cảm lắm B35
Bé cao cỡ m6 , thân hình cân đối, lúc bé ngồi trên đùi mình cũng tranh thủ đo đạc body bé 1 tí, v1 cỡ cam mỹ mềm mại, eo thon thả và bờ mông săn chắc B05
Sờ mó đã rồi mới chịu đi theo bé vô bồn bơi lội, ngâm mình vào bồn nước ấm nóng và ôm người đẹp trong tay là 1 trải nghiệm thật tuyệt các bác ạ, bé tắm cho mình thì mình cũng phải tắm lại cho bé B25 bé gội đầu mình rửa cam, bé chà ngực mình thì mình chà bướm , tới khi quay lưng lại bé áp cặp cam vào lưng đẩy nhẹ từ mông lên cổ kèm với đường lưỡi đê mê , tay thì se ti mình làm mình cứ nhắm mắt mà phê thôi B36 tới đằng trước thì bé làm ngược lại, đập cam vô mặt tát cam vào má trượt dần xuống bụng, kẹp xúc xích vào cam chà lên xuống rồi mút nhè nhẹ , thấy mình hơi phê quá bé mới dừng lại rồi rủ lên giường mần tiếp B16
Do đang phê quá mình bảo bé làm mệt luôn cho kéo dài cảm xúc, bé nở nụ cười xinh xắn và gật đầu , thoa dầu ép cam thôi, cặp cam mỹ cứ thế lăn dài trên đùi đi cùng đường lưỡi đẩy dần lên lưng cổ vai gáy , mình cứ thế gồng mình chống cự , tới lúc không thể nằm được nữa thì bé mới chịu lật lại làm tiếp phần trước B20 cơ hội phản công đã tới, chỉ chờ bé đẩy cặp cam đến vừa tầm tay là mình chộp ngay, xoa xoa nắn nắn búng nhẹ cặp ti làm bé rên khẽ phát, sướng cả tai B44 tới phần nuru thì hết nước chấm, chà cô bé ướt át tới đâu nổi da gà tới đó, chà vào cây xúc xích thì thôi rồi, xúc xích ướt đẫm nước sốt hào tươi B36 cảm giác 2 tay nắm cặp mông của bé đẩy tới lui khi bé chà xúc xích phê tới nóc hêhe , mình thấy sắp không ổn rồi bảo bé úp thìa 69 luôn, đáng tiếc là do phê quá rồi nên mới ăn hàu được tầm 5p thì cũng đành hy sinh hix hix tiếc quá tiếc...B12
Rồi bé cũng vệ sinh rồi giúp mình đấm lưng bóp vai vỗ đùi hồi sức , tâm sự chuyện thời sự này nọ lai rai rồi chia tay bé.
Thiệt hại lần này tic giảm 30% 6xx tip 1000 và 50 cho phục vụ
Bé mới vào nhưng tay nghề và cung cách phục vụ phải nói là đỉnh cao , không kém cạnh những bé mình từng đi tại đây , đặc biệt là đôi mắt đẹp như biết nói chuyện rất cuống hút.

• Like
  • Angry
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Sao ông dám làm chuyện đồi bại với vợ tui rồi còn lên đây khoe khoang nữa B20B76yociexp25yociexp43

• Haha
Điểm cảm xúc: PASSIO

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
Ai kêu bác cứ dây dưa, bị ng ta hốt rồi kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Lòng đau như cắt, nước mắt đầm đìa, khổ tâm lắm chứ tui có muốn vậy đâu.B12 Hoàn cảnh gia đình khó khăn, cơm ăn không đủ bữa, vợ chồng ly tán, muốn gặp nhau mà còn phải trả phí nữayociexpress09 mấy nay ráng cày bừa tích cóp từng đồng từng hào để vợ chồng gặp nhau an ủi đôi ba câu yociexp20

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Nóng có hại sức khỏe nha bác,kaaa

• Like
Điểm cảm xúc: Neo