Gò Vấp Camapro Giải hạn tù với bé mới tại Galaxy

Lượt xem: 950

Cáo Non Nè

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/4/23
Chủ đề
3
53
15
Hồ Chí Minh
0 ₿
May mắn đc mấy MOD cho làm lại cuộc đời, sẵn đó chọn cơ sở Galaxy vì gần nhà đi qua cho tiện. Lên Camapro lấy mã giảm giá xong phi xe qua luôn, các bạn nhân viên ở đây toàn trẻ tuổi đẹp trai cộng thêm rất nhiệt tình và vui vẻ, lễ tân đưa hình để mình chọn mấy bé, thấy bé 22 mới vô cũng lạ lạ nên book luôn trải nghiệm.
Được bạn nv dắt lên phòng, cơ sở vật chất sạch sẽ, rộng và thoáng mát, có thêm nhạc dance thấy cũng hay hay. Mình vào xong hơi xíu thì bé vào, ngồi xíu thì mình ra chào bé.
Bé có gương mặt xinh, mình dây, V1 đẹp cam lai bưởi, V2 thon, V3 vỗ đã, nói chuyện dễ thương lắm, giọng miền tây ngọt ngào.
Sau đó mình vô bồn, bé tắm kỹ lắm từng ngóc ngách.
Lên giường bé đấm bóp, massa rất ổn, chuyên nghiệp, có lực lắm, có trườm đá nóng làm cho mình khoẻ hẳn ra.
Đến phần massage mệt, bé có lợi thế V1 nên trường Thái và Nuru sướng lắm làm mình tê luôn, đường lưỡi ổn nhưng cũng nổi hết da gà. Bé có vài skill đỉnh lắm ai yếu yếu là out liền. Bé BJ nhẹ nhàng k dùng tay nha, cộng thêm đường lưỡi xoắn tăng thêm cảm giác. Một hồi mình kiu bé quay lại 69 cho đủ bài kkkk, sau đó mình cũng out trong sung sướng. Còn nhiều thời gian mình nằm ôm bé tâm sự vài chuyện xong bé tắm lại cho mình lần nữa r chia tay bé.
Dù bé nói mới vô làm thôi nhưng kỹ năng ngon lành nha, đáng để ae trải nghiệm đó.
Tic 700 giảm Camapro còn 350.
Tip 700.

Đính kèm

125 KB · Lượt xem: 60

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Đã đối chiếu rà soát với cơ sở, anh @Cáo Non Nè sử dụng CODE CAMAPRO tại Massage Galaxy và đã được nhập lên hệ thống

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
505
131
0 ₿
Massage Galaxy chúc mừng anh đã đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được bé ưng ý, có buổi thăng hoa cảm xúc cùng bé