Phú Nhuận Giải mã bé 09, có như lời đồn?

Lượt xem: 4,618

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Thấy box này chưa có ai rì viu bé 09 tháng này, mình xin khai đao.
Chung vui bầu không khí lễ 30/4 và 1/5, mình tìm kiếm một nơi để san sẻ niềm hân hoan của tổ quốc. Mình đã chọn king 69 với gói king new và cô bé 09 làm bãi đáp sau lời giới thiệu có cánh từ những người bạn mình.

Bác bảo vệ rất nhiệt tình, bãi giữ xe an ninh. Cơ sở vật chất trông ổn áp dù toà nhà hơi chật. Phòng chờ vip sáng sủa thoải mái, có nước suối auto. Có một điểm trừ là nếu có người hút thuốc cả phòng sẽ hôi.
Hôm nay mình cảm thấy khá hài lòng vì king khá đông khách mọi ngày mà mình tới đợi một tí đã có phòng. Lên chiến thôi

Vào phòng thì bé đã ở trong sẵn, ánh mắt như yêu nữ đang rình mò những kẻ xấu số vào để hút cạn sinh khí vậy. Sau câu chào ngắn ngủi là em đã sà vào người mình cởi phăng hết đồ ra, bóp lấy bóp để. Mình cũng không ngán tiếp chiêu và phản đòn lại trên body mũm mĩm và đôi môi gợi tình ấy. Nhưng làm gì làm, xông hơi cái đã.
Xông ra thì em và mình lôi nhau vào bồn để em làm tình làm tội với 2 thằng. Em trườn qua trườn lại một lúc, thằng em ngóc đầu chào chị, chỉ chờ có thế em lao vào mút. Em làm đủ mọi tư thế từ ngồi nằm đến đứng. hj bj, kiến bò cắn, lick ti. Cuộc sống không hề dễ dàng và thằng em mình cũng như vậy. Em phải tung các chiêu thức nuru nhưng vẫn không thể nào khuất phục được nó.
Nuru nước xong thì tới nuru khô, lần này có vẻ hiêu quả hơn do dưới cô bé thần kỳ của em thì thằng em cuối cũng cũng chịu khuất phục. Màn này em vừa 69 vừa nuru thái các kiểu thì làm sao mà chịu được. Em làm quần quật mãi, tội em.
Em massage khỏe ok, đá nóng đồ đầy đủ, đi chân, đấm bóp khiến mình khỏe hết cả người. Massage khỏe xong thì hết giờ. Bé tặng một cái hôn môi hẹn ngày trờ lại

Face: tròn, gợi tình
V1: ok cầm vừa tay, ko to quá, nhỏ quá, nuru thái rất phê
V2: có lipid, em uống tà sữa hơi nhiều nhé, cơ sở cho pé t/g tập thể dục nhé, bé than làm mệt quá khg có time tập
V3: dat ass, nuru hết ý
V4: tỉa gọn, nước tràn bờ đê
Làn da ngăm đen, trẻ khỏe khoắn, dù trên hình ipad da trắng, app gì ảo quá @@
Bé này ổn làm đủ bài, chủ động bắt chuyện khách, nói chuyện hài hước vui vẻ, xả stress.

Anh 7

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/4/21
Chủ đề
1
22
12
0 ₿
Ơ King new mà có 1 shot à hả bro? Đang chờ shot thì "Massage khỏe xong thì hết giờ. Bé tặng một cái hôn môi hẹn ngày trờ lại" đọc bị hụt hẫng do shot 1 quá hấp dẫn

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Tại mình lâu :’( king new vô hạn nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Anh 7