Giải mã số 17 Tân Đông Kinh

Lượt xem: 3,272

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Hôm trước mình đi em 16 đúng là hàng ngon thật sự và hôm nay em lại đi test em 17 để có cái đánh giá sơ bộ cho anh em ta nhận xét.
Em 17, da trắng, mặt thì hơi vuông, 2 má hình như là có tàn nhang hay sao ấy, ăn nói thì ko đc nhỏ nhẹ và lịch sự cho lắm nếu ko muốn nói là zô zuyên. Về khoảng đánh đấm thì chả thấy nhiệt tình cho lắm chỉ tầm 5/10 thôi, sau đó là kiến bò rồi chổng mông hj ngược >>> chả có cái cảm giác gì cả.
Và tiếp theo e nằm ngửa rồi em ấy nằm lên gần giống tư thế fuck, miệng liếm nhẹ tay thì hj, cứ dồn dập và ào ào như thế thì ra cũng ko thoải mái lắm. Sau đó là màn nói chuyện linh tinh, nhhìn mặt em này mình nghĩ cũng gần 30 chứ làm gì mà 20_22 như một số bác dự đoán.
Chả biết có phải ăn cơm tấm rồi nên giờ ăn cơm nguội nên ko thấy ngon cho lắm.
:D Nói chung em sẽ không hài lòng về 17 này cho lắm, lần sau e sẽ review lại 16 hoặc một số khác để cập nhật thực tế cho anh em mình.

ponpon22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿
sr bak , hôm bữa có đi và nc thì em nó khai thật là 27 - có 1 con ở quê :D , thư giản lần đầu e đi nó cũng làm ào ào lắm nhưng góp ý thì nhẹ nhàng lại :D , có ae nào đi random nhớ rp lại nhé , ở đây hình như ít em có sv như 16 , đa số toàn là đứng >.<

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

hèn chi nhìn em 17 này mà hết muốn sung, già bà cố, ở đây đúng là chỉ có 16 là ngon nhưng đi rồi đi lại cũng hơi ngán, theo bác thì ở đây ngoài 16 thì em nào massage đúng bài nhjệt tình, mấy cái kia hơn trung bình tí thj cũng đc vây ?!

ponpon22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿
bak minhnho thử random hên xui phát đi :D , bữa mình đi thấy số 29 ms đủ bài đó , còn thư giản các e làm mỗi ng mỗi khác nên k biết , mà em này chỉ đứng làm thôi k có skill như 16 :(

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.