Giải mật hồ sơ FBI: Phần 2 tập 1 - Nữ hoàng CIA Thúy Kiều bưởi 5 roi!

Lượt xem: 10,347

thikmatxa

Tù Binh
Banned
6/9/15
Chủ đề
2
56
24
39
0 ₿
Đạp trúng đuôi rồi, sủa kinh thật

Nguyen Dam Me

Tù Binh
Banned
1/2/16
Chủ đề
0
44
2
36
0 ₿
em từng là một thành viên ăn năm ở đó! mà không hay biết tên chị em này vì e toàn radom! xin bác Hido chỉ bảo em Thúy Vân ah

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Lý luận 0 lại bèn chơi trò khích tướng bằng lời lẽ kiểu này, ra là trình chú cũng đến mức đó thôi à? Đi về với đàn đi nhé!

Đuôi con gì tui chưa bít chứ bảo đảm hẻm phải con người roài

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Nhạy cảm quá đấy. Chưa gì đã đòi rút rồi. Do 2 bên chưa hiểu nhau thôi. Mà bạn có rút thì diễn đàn cũng vẫn active bt. Vắng mợ thì chợ vẫn đông mà.

• Like
Điểm cảm xúc: nguoi tinh tram nam

ekdest809

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/12/15
Chủ đề
10
209
47
30
SG
0 ₿
Ủng hộ Hido86,
Hido we trust

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,699
1,214
0 ₿
Ủa? Chỗ nào tẩy chay tui vậy bác? T có nói tên matxa cụ thể ko bác? Sao bác bít chỗ đó có tẩy chay tui? Cái này là bác tự nghĩ và tự nói chứ t k nói cơ sở nào nha.T đi matxa hơn 12 năm nay chưa từng thấy cái matxa nào dán thông báo ko tiếp khách hàng tên X, tên Y nào hết, bác nói matxa này tẩy chai tui hả? Xin lỗi bác, đúng là t có đi khá thường xuyên 1 chỗ hơn 3 năm nay và quản lý phục vụ quen mặt t đến mức thấy t là bít yêu cầu số nào cho t lun chứ k cần hỏi han anh đi số nào và quản lý cũng thường xuyên giữ số trước cho t bóc lun tua của phòng VIP, chỗ đó có đuổi t đâu ta? T mới đi hwa kìa!
Thứ 2, bác nói em Thúy Kiều này là em của bác? Ủa? Sao bít bác là t đang nói em của bác vậy ta? T đều ghi code name chứ t đâu có nói tên họ khai sinh đâu mà bác biết ta? Và xin bác chứng minh cho t bít bác là anh của em ktv đó đi, Với lại trên đời này nhiều phụ nữ tên Thúy Kiều lắm nha, ko dưới hàng ngàn người đâu phải chỉ có 1 mình em gái bác là tên Thúy Kiều, bộ tên độc quyền của Vua chúa hoàng tộc hả???

Thứ 3: T bít rõ thân phận, danh tính của bác và những bác lão làng khác cũng nhận ra bác là ai chẳng wa mọi người ko muốn kéo cái đuôi của bác ra thôi nên đừng có xạo ở đây.
Túm lại, đây là ký sự hồi ký của t và t cũng nói rõ em này giải nghệ rồi, t ko hề kêu anh em đi matxa gọi em này nha!
T ko đụng chạm gì với bác, bác đừng cà khịa t mất công t lỡ tay kéo cái đuôi của bác ra đó.
T close topic ở đây

• Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ and New Vision

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
@Hido86 tạo chủ đề bàn tán cho vui mà nhiều người hay bàn ra vậy :)

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,699
1,214
0 ₿
Mấy hnay bị bệnh ko onl đc, dạo này công việc cũng nhìu nên ít có thời gian viết bài thôi thì ai mún thì inbox t giải mã số những ktv còn làm

Iiijigsawiii

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/2/16
Chủ đề
1
8
5
0 ₿
Bác hido có lòng thì ae có dạ bình phẩm chém gió cho vui. Bác thấy ae nào vui vẻ thì rep lại Còn mấy thành phần trẻ trâu sủa nhặng bác cứ cho qua. Bận tâm làm j cho ảnh hưởng sức khoẻ. Đi matxa bực dọc tội mấy e ktv bác ơi hehe

nghi7777

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/4/16
Chủ đề
0
108
63
0 ₿
Inbox minh voi...

janlee

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/5/15
Chủ đề
6
81
9
54
0 ₿
đã inbox Mod Hido86 đã lâu mà không thấy trả lời, hy vọng ko phải chém gió

janlee

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/5/15
Chủ đề
6
81
9
54
0 ₿
đã nhận được thông tin từ Mod Hido86, Mod chậm trả lời vì bận, ko online được. Xin cảm ơn Mod

TRAN PHONG

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/16
Chủ đề
3
18
69
Korea
0 ₿
Bác cho xin thông tin 2 chị em với, xin cảm ơn Bác