GIẢI NGỐ CÙNG EM 18 CẨM THY

Lượt xem: 2,608

Minhhieu10909

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/19
Chủ đề
1
84
16
33
0 ₿
Cũng đã nghe AE nhắc nhiều về cơ sở vật chất massage Cẩm Thy. Lâu nay e k ghé qua, nay tiện đường vào tham khảo tình hình thế nào có gì mới, bước vào cũng như mọi khi, các e phục vụ chào hỏi vui vẻ, có thằng cu e bao lâu nay e k ghé mà nó cũng nhận ra,hỏi thăm nhiệt tình. E cũng vui vẻ hỏi có gì mới giới thiệu thì e ấy mời đến quầy gặp e Lễ Tân giới thiệu các loại vé thì e chọn ngay gói ONSEN 2 nghe có vẻ mới lạ hấp dẫn đây, thế là dc dẫn lên phòng hướng dẫn các thiết bị, thế là e nhanh nhanh vào xông hơi dc vài phút có tiếng gõ cửa, bước vào với dáng dóc nhỏ nhắn nhìn ok, sơ qua về nội bộ
SBD 18
V1: Cam hơi nhão( ăn mòn theo năm tháng)
V2: k mỡ, eo thon
V3: săn chắc
V4:có chút hấp dẫn bù lại V1
E cũng ngoan, nhiệt tình, E mời vào tắm kỳ cọ các kiểu,thằng nhỏ k chịu dc thế là e ấy măn mê,hôn hít các kiểu làm tăng 1 trong bồn, chắc lâu nay k làm gì nên thằng nhỏ k chịu dc lâu với kiểu của e làm,e cười nói vui vẻ, bảo a có thể e làm cho a lần 2, Các AE cũng biết rồi đàn ông tăng 1 rồi thì k còn ham muốn nữa, thế là lên massage đá nóng,đám bóp đầy đủ bài bản, e hỏi a có cần e làm gì thêm nữa k? Thôi thì chìu theo e vậy làm tăng 2 xem sức của mình đến đâu e đi lưỡi rất nhẹ nhàng và đi thái lên lưng làm mình sởn da gà,Thêm phần mới lạ là massage Mông nhé các AE bờ mông e săn chắc lả lướt trên lưng và mông mình,sau đó e mời quay lại nằm ngửa bờ mông của e làm tư thế dâm đãng gợi tình k thể nào chịu dc với các tư thế khó đỡ. E có luôn cả 69 làm mình k thể chịu dc, mình măn mê cô bé nước noi đầy đủ,e cũng thuộc dạng chìu chuộng, nhiệt tình.Nhưng chắc tại do mình k đủ sk nên k bắn dc tăng 2, thấy e cũng mệt nên bảo e thôi k làm nữa. E thì cứ bảo a cố đi, e sẽ làm cho a thoai máy,nhưng k cố dc các bác ạh,thời gian còn nên ae nằm tâm sự dc biết e ấy người Gia Lai, tên là Vy
Nói chung chấm dc 7,5/10 do ngực e hơi nhão nhưng bù lại cái sự nhiệt tình
Ra về trong sự sung sướng,vui vẻ
Típ 700k bằng vé
Locke 30k
Hẹn gặp lại Cẩm Thy,

• Like
Điểm cảm xúc: Kesantinh

HoangTu1988

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/19
Chủ đề
2
53
16
36
0 ₿
E đi cũng Cẩm Thy vài lần V1 vĩ đại thì thấy có bé 16, bé ấy hơi mũm mĩm nhưng V1 khá ok ngon trym.! Các bé khác vì cam lai vừa tay, k phải cam mỹ như bé 16.!

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Vậy là bộ sậu đầu năm đều còn làm hết à bác ?

Nhan_ngo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/11/19
Chủ đề
4
20
9
27
0 ₿
Bé 16 á bác. E còn nhớ lần đầu tham gia hình thức này dc bé 16 hướng dẫn lên tiên:) :). Mũm mĩm nói chuyện lại dễ thương. Chắc phải quay lại thăm e nó sớm. Nhắc lại thấy nhớ :)