Vĩnh Long Giải nhiệt buổi trưa xao xuyến

Lượt xem: 2,625

@Minh

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/3/19
Chủ đề
5
249
15
35
0 ₿
Ghé diễn đàn nhiều đọc cũng nhiều, đi cũng có nhiều nhưng chưa bao giờ viết bài chia sẽ. Nay hứng lên làm văn mô tả.
Do hôm bửa có đi tiệc bên Vĩnh long, sau khi tàn tiệc ra về ko ai rủ tăng 2 thôi đành về cho lành. Trời thì nắng chạy một lát thì nổi hứng nhớ lại ae có chia sẽ masage xao xuyến nên cũng lần mò tới.
Đến nơi mới tầm 11h30 lủi xe vào thì dc a chủ ko ốm ko mập đứng trước bàn thu tiền vé, 120k 1 loại duy nhất. Xong dẫn vào phòng hỏi có yêu cầu ai ko, mình nói cho bé nhiệt tình chứ lâu cũng ko đi mà cũng ko nhớ tên.
Rồi vào phòng csvc cũng đủ, thay đồ bay vào xông dc tầm 5' chịu hết nổi bay ra, thì bé bước vào, thuờg thì đa số thấy mình ra phòng xông hơi các bé mới vào. Nhìn sơ mình dây ốm thon thả, mặt cũng dc.
Xong bé pha nước bảo a vào tắm, hỏi a có gội đầu ko, ok luôn cho mát. Tắm táp cho thắng lớn tắm kỹ thằng nhỏ xong mời đứng lên bước ra đưa khăn mình lau rồi lên giường. Bắt đầu ms khỏe cũng bt hơi yếu, tới ms mệt bé chỉ hỏi e thư giãn cho a nha,ok vào thư giãn chứ làm j. Tay 50% miệng 50% cảm thấy cũng bt, trong tg tiện tay khám phá v1 v3,v4. Cái áo ngực vướg víu, sờ dc con ốc tí xíu bánh bao thuộc loại ngọt ko nhân lép, xong ôm hôn hay rà v4 chả dc j do e né tránh, mất cmn hứng, thích bú bình mà e ko cho, r thì chuện j tới cũng tới, cái rùng mình bắn tỉa. Bé lau người tắm táp lại xong. hỏi bé bo nhiu, 200 hà a, móc ví luôn và ngay, xác định tránh nóng xả tres thì vạy thôi.
Tíc 120 tip 200 chưa nhiệt tình lắm. Bé Ktv My.
Ae có bé nào ngon có giới thiệu có dịp mình trải nghiệm thêm coi sao.
Hẹn gặp lại haha.

• Like
Điểm cảm xúc: Kiếp Ve Sầu 9x

Kiếp Ve Sầu 9x

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
17/12/21
Chủ đề
45
476
244
0 ₿