Giải nhiệt cùng Đại Dương - SBD 68

Lượt xem: 1,799

nhocphu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/5/18
Chủ đề
9
199
29
0 ₿
Nghe tin sắp phải đón tết sớm nên cũng hơi lo lắng , mà lo quá chả làm được gì vậy đi nhậu tý cho bớt sợ nào.

Sau khi sương sương vài chai thì cũng đến lúc máu thèm gái lại lên, và thằng bạn nó rủ qua Đai Dương chơi nó hay đi bên đó thế 2 đứa quăng xe lại quán kêu taxi qua cho oách. Vừa đến nơi thì đã được mấy locker ra chào đón đưa vào tận quầy , và bắt đầu lựa chọn, nói chứ thà gọi đại còn hơn nhìn hình, thấy không tin tưởng lắm , tui gọi bé 79 thì quầy báo bé nay off vậy gọi 68 . Rất tự tin như từng đi ở đây vậy .....

Vé tắm ở đây sau khi lấy code còn 480k tip 600k cũng ổn nên đi luôn vé tắm .

Trà nước xong xuôi lên phòng được mở sẵn phòng xông nên vào xông liền không mất công đợi, cở ở đây thì tính ra cũng được 7đ, sạch sẽ , có đều nhìn không sang lắm nên thấy bình thường thôi, bù lại giường rộng, không chơi kểu giường 1 người nằm.

Tầm 5ph sau thì em đã xuất hiện, vừa gặp em thì tui ra luôn, em vội lấy khăn lau người rồi tắt máy lạnh , xong lại ngồi nói chuyện, vừa nói vừa khám phá em tý keke, em cũng bỏ cái áo ra và ngồi lên đùi như cưỡi ngựa vậy, 8 tý xong vào và bắt đầu tắm, có lẽ em biết được gu tui nên ngay khi vào tắm em vòng ra sau người và như một người tình ôm lấy từ sau từ từ hôn sâu xuống tay em mơn mớn người, lúc này cảm giác rất là như đường tăng bị yêu nữ dụ dỗ người sợn cả lên. sao đó em để tui ngồi xuống và bắt đầu trường các kểu trong bồn , vừa có xà bông nó trượt trượt đã lắm cuối cùng em bj nhè nhẹ khời động trong bồn , tui kềm được tý để lên giường giải quyết chứ .

Massage khỏe thì tạm thôi, không yêu cầu nhiều , chủ yếu là màn thái, nay nhậu nhiều nên thích năm hưởng thụ hơn kêu em làm thái luôn, em trường trước sau xong bắt đầu tấn công từ nhẹ nhẹ rồi sâu dần , làm một cảm giác rất sung sướng , sau hồi kềm nén thì cũng bắn được phát làm người tỉnh hẳn lên, tính để thêm phát nữa , nhưng chắc khó lắm.

Cuối cùng em cùng tui tắm lại cái cuối rồi chia tay.

Tic tip theo ban đầu .