Q.10 Giải nhiệt cùng em 11

Lượt xem: 2,366

langtu_haohoa1177

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/3/20
Chủ đề
3
50
3
37
0 ₿
Thân chào ae,

Tình hình SG nắng nóng quá, vào khoảng hơn tuần trước, minh qua nhà ông anh ở Q10 chơi chút mà đi đường nó cứ bùn ngủ làm mình đi hoài k tới. Sau mấy pha đi nhầm đường cũng tới QT, nghĩ thôi mệt quá vô đây nghỉ ngơi chút rồi đi tiếp. Chứ giờ mà qua thì cũng banh xác vơi các chiến hữu.

Vô gặp bác lễ tân thì cũng vui vẻ nhiêt tình tư ván, mình pick em 11 vì nghe danh em đã lâu bên King mà chưa có cơ hội đi. Mình có hỏi qua về việc thanh toán bằng thẻ thì cơ sở hình như chỉ có ck. Trong lòng hụt hẫng bởi không mang theo nhiều tiền mặt lắm, thiết nghĩ có quẹt thẻ thì hay hơn. Hy vong cơ sở có thể cải tiến thêm về vụ thanh toan

Ngồi chơi 1 lúc thì cung dc mời lên phòng. Vừa bước vào thì thấy 1 em trẻ trung đang chờ sẵn, xem ra đi mình đii nghỉ k có yên rồi đây. Chợt ra thấy hơi mắc wc nên thử đi luôn, ai ngờ nhận được 1 câu "để em đi wc với a nha". Trong long mừng rỡ nhưng đời không như là mơ. E dẫn mình đến phòng wc còn e thì ở ngoài. Hơi thất vọng chút xíu nhưng k sao. Dc em quan tâm dẫn đi là vui rồi

Vô phòng mình xông trước, vừa xông vừa nc vs e. Có điều thấy e ngoài cô đơn qua nến minh xông ra ôm ấp định hấp em luôn :D Em 11 này nhận định face xinh, 3 vong khá. Sau đó, e giúp mình lau người rồi mình thấy có đk nên bồng em vào bồn luôn. Tiêc là đây là ms nên cũng chủ động cầm chừng, k thì chết. Vào bồn thì e bú liếm nhiệt tình, am thanh cũng ok nhưng mà mình muốn làm phê giống mình nên đề nghị 69. Em ok làm luôn, bím e k lông, dự là 69 sẽ đã nhưng khi mà mình đang mải mê khám phám thì e đã làm mình đông cứng. Sau đó e hút trọn làm mình phê tới nóc, dự là dc tiếp nữa thì sẽ đê mê hơn.

Ae ra ngoài, e maxa bài bản. Có điều là lực hơi yếu so với mình, do mình hay qua mấy ông vật lỹ trị liệu tẩm quất. Pha chà thái cũng ok, v1 e mà nâng lên nữa thì chà max sướng (theo cảm nhận của mình thi có lẽ số 2 chà thái sướng nhất ở QT). Chà nuru cũng ok, mình thich nhất là style hairless nên chà tới đâu cảm giác tới đó.

Sau màn khoẻ thì tới màn mệt lại, e kêu mình nằm ngửa cho em hành hạ. OK, chơi luôn. E hôn khắp người rồi bj lúc nào mình k biết. Mình cũng yêu cầu em 69 như lúc nãy. E bj công nhận nhiệt và phê. Nhưng mà ở shot 2 mình khoẻ hơn chút nên cứ để e làm gì thì làm. Minh cứ móc và khám phá thôi. Sáu các pha bay nhảy trên giương, ra ghế salon, rồi đứng rồi nằm rồi các kiểu khác nữa mà mình vẫn chống cự được. Bấm bụng dành shot này để pha sau với các ae nên mình kêu e dừng lại. E nói là e đã cố hết sức làm cho nó ra mà k dc. M thấy cưng e thiệt sự. Em này mà chịu theo minh thì chắc sẽ dc cưng lắm. Hy vọng lần sau đến e sẽ cởi mở vs mình hơn.

Pha trải nghiệm tới đa là kết thúc với cảm giác dc e cưng chiều thật tuyệt. Mình sẽ comback lần sau
V1: cam việt, chắc
v2: ôm đã,
V3: vỗ nghe bem beps, doggy dự bao phê (chỉ là dự đoán thôi nhé mấy b). K phải siêu v3 nên ae đừng expect nhiều quá
v3: hairless, khít. Nc nôi đày đủ

Thiệt hại: 1550k. HY vong cơ sở đông khách và update gói 2 bé

P/s:
- Mình đi lơ ngơ quên chụp ảnh hoá đơn, quản lý có thể check lại giúp mình. Mình đi thứ 16/6, vào 2h chiều
- ae nào có số nào ngon như em 11 này thì tư vấn mình với nha. Style hairless, v1 bự, chịu chơi là ọk hết.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
46
1,042
338
0 ₿
E thay mặt Bé cảm ơn Bác đã tin iu nhé ;) chúc bác luôn hạnh phúc may mắn ..!

Đã cập nhật cà thẻ luôn nha bác

Cũng cập nhật luôn vé 2 KTV . Vé 800 típ mỗi bé 800k . Total 2400k . ( đang tri ân khách hàng )

Đợt này tăng cường thêm rất nhiều bé mới cho ae đổi món luôn rồi nhá Bác :D