Q.1 - Giải nhiệt mùa euro cùng bé 36 queen | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Giải nhiệt mùa euro cùng bé 36 queen

Lượt xem: 832

lộc đạt

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
99
38
0 ₿
Đang vừa nhậu vừa coi đá banh thì thằng bạn giới thiệu cho bé 36 queen ngực khủng lắm mà hàng thật nghe là shock liền coi hết trận banh cũng là lúc cơn hứng lên tới đỉnh điểm, alo hỏi coi bé 36 còn không thì cơ sở báo bé vừa xong khách, hên hên kêu giữ bé cho mình rồi phóng qua luôn, qua tới lễ tân đưa thêm hình bé cho xem rồi chốt vé chuẩn bị có thêm trận banh nữa nên làm 1 shot rồi ra với anh em coi banh tiếp

Qua mình bỏ luôn bước xông vì đang nóng nực ngồi chờ em vô xong vô thằng bồn luôn đánh nhanh thắng nhanh ,lúc tắm ta nói là lúc tuyệt vời nhất để mò mẫm cặp bưởi real, nó to mềm bú bình wá đã, vừa khám phá v4 vừa nhìn nét mặt em ửng hồng damdang mà nhìn em này cute đáng yêu nè lại chiều khách thấy mình đứng trong bồn cái là hiểu ý bj liền mà nãy mua 1 shot thôi nên sắp bắn là đẩy em ra kêu lên giường mần tiếp
Ra giường kêu em làm bài khỏe trước để kềm lại chứ không bắn sớm chán lắm

Bài khỏe em làm bài bản nhiệt tình thấy em đáng yêu nên lâu lâu lại bóp zíu cái bé cũng hiểu luôn vô bài thái liền, lưỡi đi trước ngực đi sau làm da gà da vịt nổi lên cùng với thằng em thì cũng tới lắm rồi bé lên bài nuru luôn cặp bưởi chà bá lại nhún theo từng nhịp nhún của ẻm và cuối cùng vô thế 69 , em bú đỉnh quá lút cán thằng em luôn mà kèm theo lưỡi em len lỏi qua lại trong khoang miệng thêm bé ciu mình nữa thì bé đá lưỡi như máy xay sinh tố luôn, mình thif húp sò ngọt nước, bưởi bự sò ngon thêm cái nhiều nước đúng giải nhiệt mùa hè luôn cuối cùng cũng bắn tè le trong miệng bé, bé đón từng giọt 1 rồi lấy khăn lau người cho mình

Bé 36 ngực to hàng khủng tự nhiên, dáng có chút da thịt, mặt teen dễ thương, ngoan, chịu chiều khách

Tic 560 có camapro
Tip theo sự hài lòng