Giải nhiệt mùa hè cùng 12 DBQ1

Lượt xem: 1,167

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Chào ae, SG mấy ngày nay đã vào hè với cái nóng rát mặt, cái thời tiết nóng kiểu này thì đi matxa Onsen là quá đúng bài.
Alo tới Dubai và book trước số 12 để tránh bị kẹt phòng. Đến Dubai hơi sớm với giờ hẹn lễ tân nên đc mời vô phòng thư giãn nằm nghỉ mệt chút, dù sao cũng mới chạy xe ngoài nắng mệt vô nằm thư giãn máy lạnh cho khỏe
Đang nằm thư giãn sung sướng đc chừng 5p thì ôi đệt ở đâu ra 1 nhóm khách Hàn Xẻng vô matxa Dubai, nhóm khá đông hình như là 8 người, do nhóm đông nên tạm thời ko có phòng nên cả đám Hàn Xẻng cũng vô phòng thư giãn chờ, ui mấy cha nội Hàn Xẻng này đúng lu xu bu, nói chuyện um sùm ồn ào mất hết không gian yên tĩnh để mình thư giãn chờ phòng. Mấy cha Hàn Xẻng toàn sổ tiếng Hàn mà a phục vụ của Dubai chém tiếng Việt và dùng ký hiệu chỉ trỏ búa xua nói chuyện với nhóm khách Hàn, phục vụ nói tiếng Việt kêu chờ #30 phút nữa mới có phòng, mấy ông Hàn vừa sổ tiếng Hàn vừa gật gật như hiểu rồi, đúng là ảo tung chảo haha
Sau khi có phòng, đc lễ tân dẫn lên phòng xông hơi xông khô trước
10p sau thì em 12 gõ cửa bước vào
Ngoại hình: nhỏ nhắn, xinh xắn dễ thương, hay cười tươi rất vui vẻ
Chiều cao: 1m55-1m57
Nặng: chắc 46-48kg là cùng
V1: 8đ, to tròn mềm mại, bú bóp ngon lành
V2: 7đ hơi có xíu mỡ nhưng ôm eo ngon lành
V3: 8đ to, láng mịn, rất lý tưởng nếu chơi doggy hehe
V4: 7đ ngon, móc lốp vét máng thoải mái

Mấy anh em nào từng đi qua số 69 thì có thể hình dung ra là em 12 này ngoại hình giống như số 69
Sau màn xông hơi xông khô thì mình và em cùng vào bồn tắm, em tắm rửa mơn trớn và rên kích thích y như trong phim JAV
Matxa nuru, BJ kỹ thuật của em rất cao, matxa bú liếm, 69 đủ kiểu như trong phim soapland của JAV, kỹ thuật BJ lút cán tuyệt vời và cuối cùng là màn bắn pháo hoa Cum in Alo, do mình bắn bất ngờ quá nên em ko kịp đỡ và cum in Alo luôn, xong bị em nói a hư quá trời, ra mà k nói trước làm e k kịp đỡ luôn ah!
Kết thúc buổi matxa, xuống ăn tô mì bò trứng tẩm bổ quá đã
Tip = tic 900
Giữ xe 10k
Tổng kết: em 12 này đạt 8/10, trình độ kỹ thuật ngang ngửa em 69

• Love
  • Sad
Điểm cảm xúc: Mr Mìn and JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Sao Mod Hido86 , nỡ lòng nào hình dung PÉ NOBITA [12] thành Bé 69 , Bé 69 múp hơn PÉ 12 mà , ahuhu.
PÉ 12 mỏ chu chu dễ shương , cute biết nhường nào

• Angry
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
T có thấy e 12 này có nét nào nhìn như Nobita đâu pa? Ông so với Shizuka thì t còn nghe thấy có lý haha
69 t thấy cũng k múp lắm đâu, chiều cao thì cũng ngang nhau thôi, cân nặng thì chắc e 69 có nặng hơn 3kg là cùng
Kỹ thuật thì 2 em này t thấy ngang ngửa nhau

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
U Là Trời @@ , Nobita là nickname của PÉ 12 áh. Shizuka là Pé [79]
JL vẫn thấy Pé [69] múp hơn PÉ 12 , bắp tay đô hơn 12 áh.
Mần Kỹ Thuật JL đồng ý với Mod Hido86 thì có thể 2 ẽm ngang ngửa nhau , còn nhẹ nhàng tình cảm thì PÉ 12 ổn áp hơn nè.

• Love

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Ông thử đem 2 em lên cái cân thử coi, bít đâu 2 e này có số ký ngang nhau lun đó chứ haha

• Haha