Nha Trang Giải Phóng - Tất cả những gì bạn cần là số 14

Lượt xem: 5,540

hanle

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/4/23
Chủ đề
1
9
2
cam ranh
0 ₿
Sau khi biết đến cơ sở Hoa Đà 4 Trần Văn Ơn, mình đã sách hàng lên và rồi đặt trước số 14, nhưng vì lý do bất khả kháng mà mình phải đợi bé hẳn 1 tiếng. Và không ngờ đến là số 14 lại khiến mình ưng đến thế. Về cơ sở vật chất thì cũng thấy hài lòng, chỉ có 1 vấn đề nhỏ là phòng xông hơi thì hơi phả vào chân, hơi khó chịu chút.
Về nhân viên thì số 14 có V1 to tròn mềm mại, sờ rất thích tay. V2 thì khá thon, siêu ít mỡ thừa. Về V3 thì phải gọi là căng tròn và mềm mượt. PHÊ!!!!
Massage khoẻ thì làm tốt vì em có kinh nghiệm rất phong phú, về thái độ làm việc thì rất nhiệt tình, đon đả và thân thiện. Có hỏi e sao e có hàm răng trắng sáng như vây e nói e đi làm để cười cho mấy a yêu nè....móa nghe nó ngọt gì đâu
Lăn trường bò thì theo ý kiến cá nhân thì mình rất ưng, vì điện nước em này có đủ, nên cảm nhận cũng rất rõ ràng, ngực mềm núng nình ( =))
Ngoài ra, các số khác thì mình chưa biết, chứ ở em 14 này thì có cả giấy khám sức khoẻ, khiến mình vô cùng yên tâm, và phải nhấn mạnh là SỐ 14, CÓ TẤT CẢ NHỮNG GÌ CÁC BÁC CẦN Ở 1 CUỘC MASSAGE... LƯU Ý LÀ TẤT CẢ - TẤT CẢ - TẤT CẢ ( quan trọng nói 3 lần)
Các bác có thể tin tôi đi, thử 1 lần, tin đi hay lắm :D
Chi phí đặt trước 2 shot 1,1tr.

• Like
Điểm cảm xúc: Miu

pdinh26

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/3/23
Chủ đề
0
12
1
Sài Gòn
0 ₿
nay nha trang mưa tầm tã mà nhớ em nó quá cũng mò vào, thế quái nào vào em nó làm cho nhớ thêm, em nó tuốt lại cái mặt nhìn đẹp hơn trc rất nhiều ô ơi

hoacan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/3/23
Chủ đề
2
13
2
Đà Nẵng
0 ₿
ngoài mấy cái thái độ vs body chuẩn ra bé này có đôi môi bú nó phê thôi rồi, mấy bé môi mỏng ít cảm giác còn môi bé này cong cớn nhìn bao hết cậu e

Anh79

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/6/23
Chủ đề
1
7
0
Nha trang
0 ₿
Có ae nào đi số 18 chưa ak. E đi gặp 1 em rất tuyệt vời mới vào mình hỏi số e nói 81 vì tin e nói thật nhưng lúc về mình quên hỏi lại đợt sau vào hỏi lêz tân thì k có số 81. Vậy e ấy có phải số 18 k nhỉ ae..

pdinh26

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/3/23
Chủ đề
0
12
1
Sài Gòn
0 ₿
haha số 18 khá lớn tuổi phải tầm 38 mà có cao như bác nói đâu tầm 1m6 mà phải ô nào gu mặn lắm à :v, trong hoa đà 4 chỉ có 14 là cao nhất mà da trắng nhất nữa, bác nào gu mấy chị già già thì cứ nên thử 18 nha

Anh79

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/6/23
Chủ đề
1
7
0
Nha trang
0 ₿
Tiếc quá đợt về quên hỏi lại số mak giờ như kim đấy bể vậy bé đó cao 1m7 mũi như chống lên mak dễ dễ thương lắm vui vẻ nửa cho số 81 chi kb giờ zô kb nói như thế nào để ra số luôn bảo quê thủ đức

hoacan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/3/23
Chủ đề
2
13
2
Đà Nẵng
0 ₿
vãi thật bác thích chịch luôn thì bác qua quinter, hoa đào còn ae thích từ A ko tới Z thì hoa đà là đúng rồi, còn bác đi random bác gặp trúng già chứ ae trên này review số nào oke bác cứ đi

winbet777

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/3/22
Chủ đề
1
9
1
0 ₿
bữa tao mua vé 300 thằng lock đưa con mập lùn , tao đổi sau đưa con mặt già chat
từ đó e đéo đi HĐ

pdinh26

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/3/23
Chủ đề
0
12
1
Sài Gòn
0 ₿
haha nhân viên có người này người kia chứ bác, tui khuyên bác cứ theo ae trên này review mà đi vì đã bỏ tiền và thời gian đi nhiều cho ae đỡ bị sụp hầm rùi, còn mà đi theo lượt thì bác đổi người này thì đến lượt ng tiếp theo thui

winbet777

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/3/22
Chủ đề
1
9
1
0 ₿
anh ăn chơi hơn 10 năm nay cái tp nhatrang này ko có gì là ko biết
mấy chú ko biết thì đứng nghe cãi chi mệt

pdinh26

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/3/23
Chủ đề
0
12
1
Sài Gòn
0 ₿
vấn đề là mấy ai có sẵn trong túi hơn 2 củ mà đi chơi? a nào nhiều tiền chịu chi thì đi quinter, hòa đào còn a nào ít tiền thì cứ hoa đà mà chơi thui

Anh79

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/6/23
Chủ đề
1
7
0
Nha trang
0 ₿
Hôm đi có gặp 1 pé cao 1m7 dáng người ngon mà nói chiện vui vẻ hoà đồng, bảo tên kim quê thủ đức mak mình quên xinh số. Pé đó rất tuyệt nha k những vui và sv thì full . Không biết ae nằm gặp chưa cho mình xin số đó với( mới zô mình hỏi là bảo số 81 nhưng lúc về mình quên hỏi lại số). Các ae biết pé đó số nào chỉ giúp mình với cảm ơn ae