giải rượu cùng bé 18 - khỏe thằng anh mà đuối thằng em

Lượt xem: 1,625

TranHoangQQ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/19
Chủ đề
5
41
16
31
0 ₿
từ ngày dắt các sếp tiếp khách tại đây , tui vô tình trở thành mối ở đây luôn , bình thường đi cũng ko viết bài gì nhiều, mà nay gặp bé này ok tay nghề quá mới share cho các bác cùng biết
hôm rồi đi tiếp khách uống hơi quá chén sợ về gấu mẹ phát hiện, đua luôn tới Dubai Q1 làm cái vé thái xông hơi giải rượu cái rồi về, đi buổi tối được giới thiệu cái chương trình đêm vàng gì đó, cũng lọ mọ ngồi lấy code xong làm thủ tục, vé giảm còn 299k ngon lành, lên phòng đưa locker 50k bảo chọn cho bé nào đấm mạnh mạnh tí.
chui vào phòng xông hơi hẳn 20p mới chịu ra, sướng gì đâu, bước ra gặp em nó, face xinh xắn cũng hài lòng, chào em rồi ngồi nghỉ tí vì xông hơi lâu nên hơi mệt, em nhiệt tình lắm, xáp vào lau khô người , đưa nước uống các kiểu.
xong xuôi em nó đưa mình vào bồn tắm, em nó tâm lý ghê, bít mình xông hơi lâu nên tắt lun máy lạnh với mở nước nóng hơn bt, tắm giãn gân giãn cốt ghê.
leo lên giường, em nó làm tui hơi bất ngờ vì làm khỏe tốt quá, đi rất đủ bài mà làm rất có lực, vuốt tới đâu khỏe tới đó, ấn vô huyệt phê cả người, bẻ người răng rắc.
qua bài thái thì em nó làm cũng đủ bài, trườn liếm, đá bi kèn sáo này nọ, mà do nay hơi say đang mệt nên không khám phá gì nhiều, nằm hưởng thụ là chính thôi, sau khoảng 10p thì kết thúc viên mãn.
em ra vệ sinh sơ rồi vào mát xa đầu , phê thêm lần nữa, cảm giác thư giãn thật sự.
tic 299 tip 600 locker 50
chưa đi chỗ mệt nào mà có bé tay nghề khỏe tốt cỡ vậy, tốt tới nỗi phải lên đây share cho bà con lun hehe
lần sau khỏe khoắn hẹn em nó cái vé onsen sau vậy

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
muội cám ơn huynh đã ủng hộ và có lời khen cho bé ạ ^^

MrKanguru

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/10/19
Chủ đề
0
68
13
25
0 ₿
note lại để dành mốt đau lưng nhức mỏi vài gặp em nó cho sướng cả đôi đường ha ha