Bình Tân giải tỏa căng thẳng với bé 17

Lượt xem: 1,629

Cọt Bé Nhỏ

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
23
62
56
0 ₿
nay rãnh rồi không biết làm gì lên chia sẻ với anh em, chả là đang nghỉ trưa bỗng dưng nắng cực quá nên tui vác chym chạy qua Bình Tân quen thuộc, alo hotline lấy cái code làm cái onsen cho mát mẻ , hơi vội nên cũng k yêu cầu ai .
lên phòng ngồi nghỉ đc dăm phút thì bé vô, bé bảo bé số 17 miền tây sông nước, trắng trẻo mặt mũi xinh xắn dễ thương, bé tắm cho mình cũng kỹ càng, còn ngồi nghịch chym mình nữa, chọc cho em nó chào cờ rồi xoáy nòng cho mấy cái làm tui hết hồn, leo lên giường có nhờ em nó đấm lưng nhiều tí vì ngồi bàn giấy nhiều mõi lưng và vai quá trời , bé cũng ngoan, đấm rất nhiệt tình kèm thêm mấy bài gối ngay lưng ok ,xong thì tới màn đổ dầu chà bưởi, bé hệ cam mỹ vừa vừa không quá to nên lúc trườn tôi cảm giác đc cả cơ thể bé đè lên người tui rất đã , được 1 hồi không chịu nổi nữa tui xoay người lại khám phá em nó, eo ót ngon lành, mông tròn láng, cô bé thì ướt át, bé cũng nhiệt tình hợp tác leo hẳn lên giường vừa thổi kèn vừa đá bi, tui cũng tranh thủ húp lẩu ăn hào lúc lên đỉnh bé bonus cho 1 phát lút cán kèm CIA lên thiên đường, nằm mà run run giật giật vì phê.
bé xin đi vệ sinh rồi vào hỏi mình còn mõi lưng không bé đấm cho +1 cho sự chu đáo nhe
thiệt hại 1m8 cho 1 buổi trưa phê pha cùng bé

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cám ơn Huynh đã bỏ chút thời gian viêt report cho bé và cơ sở ! Rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ huynh vào những lần tới ạ

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: HànCôngCông

HànCôngCông

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/2/19
Chủ đề
1
30
35
29
Hoàng Cung
0 ₿
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ ! Cơ sở rất mong sớm có cơ hội để tiếp đón lại huynh ạ . Chuc huynh mùa noel ấm áp nhé

• Like
Điểm cảm xúc: HànCôngCông

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25