Q.8 Giải tỏa FA cùng 36 Trung Sơn

Lượt xem: 1,278

Tôn Hành Giả

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
16
55
31
2 ₿
Đêm buồn lang thang mình tôi, nhâm nhi ly cafe ban mê, ngắm nhìn dòng xe qua lại đông đúc, thấy người ta chở ghệ vào ks thấy mà ham, nỗi khổ của FA. Bổng dưng thấy có massage Trung Son đối diện café, móc ngay iphone 13 ra check diễn đàn liền, lướt lướt thấy khuyến mãi 50%, cũng không quên check hình KTV thấy bé 36 có vẻ hợp gu, sau 1 hồi suy nghĩ quyết định tính tiền và ghé trung sơn giải tỏa tâm sinh lý.

Gửi xe vào quầy check Code, vào app Camapro lấy ngay cái code, đưa lễ tân làm thủ tục nhanh gọn lẹ, lên lầu ngồi đợi một chút là lên phòng luôn, về cơ sở vật chất thì khá tốt, phòng ốc đẹp, sạch sẽ, thơm tho, nghé nói mới sửa chữa nâng cấp lại sau dịch.

Sau khi xông hơi bước ra 1 pé xinh xinh đứng đợi mình. Lau khô xong em bảo mình đi tắm nha, tắm rất kỹ mọi chỗ, Mình thích bé ở điểm là pé nhẹ nhàng chăm sóc mình từng ly từng tí chứ không vồ vập ngay từ đầu. Làm tình nhẹ trong bồn, quấn nhau như 2 con rắn, bé bj cho thằng em cương cứng, làm mình mém out, bé nói qua giường đi em làm cho anh sướng hơn

Massage khỏe : rất có lực và làm đủ bài. những bài vuốt, ấn, đấm của em đầy đủ, đá nóng túi thảo dược điểm 10 cho chất lượng.

Massage mệt: Trc khi tới phần đi thái pé ngồi vuốt ve các kiểu sau đó mới đi thái vì cặp cam lai nên hơi phê, pé làm nhiệt tình hj bj đầy đủ tiếng rên của em thì khỏi bàn nhé nge mà bủn rủn tay chân tê bái. Rồi cuối cùng cũng out trong sung sướng. Đặc biệt em BJ rất nhẹ nhàng

Tắm rửa tám chuyện với em một lát rồi về hẹn gặp lại.

V1: cam lai, vừa tay

V2: Mỗi người 1 cảm nhận kkkk

V3: Wow, doggy style

V4: khám phá nhẹ nước nôi cũng nhiều

Tic: 700k còn 350k code cama

Tip: giá thị trường có bonus vì nhẹ nhàng tình cảm

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
Cảm ơn anh trai đã ghé trải nghiệm và gặp được bé ưng ý, rất mong được phục vụ anh cho những lần sau