Q.1 Giải tỏa mùa nắng cực với bé 139

Lượt xem: 437

anchoicuba

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
24/6/18
Chủ đề
16
70
40
54
0 ₿
Mấy nay trời nắng nóng kinh khủng khiếp chạy từ quận 7 về quận 1 chưa đầy 15ph quần áo muốn khét , về nằm một giấc dậy thấy thằng nhóc nó ngỏn lên chà chà mấy nay lo làm quá không lo lắng cho nó tý nào thôi cho nó đi giải trí tý.
5ph có mặt ngay dubai gặp lại 2 bé lễ tân dễ thương làm tui lại ngây ngất với 2 bé, mong ước hôm nào được 2 bé..... ui chắc đã ......Đang cao trào suy nghĩ thì chiếc ipad đã mở đường với một dãy hình ảnh các bé xinh tươi mơn mởn, lướt lát hồi cũng chốt được bé hợp nhãn số 39. Uống lon bò hút cho ngọt ngào rồi lên phòng.
Nắng nóng nên bỏ luôn vụ xông hơi , tui ngồi chơ bé vào luôn.
KTV 139
Face : dễ thương
V1 : hệ cam lai có tý tăng trưởng
V2: Eo ót ngon lành
V3: có eo là có mông, nó là lại nứng nừng nưng .
V4: mượt như sunsikl
Vào thẳng vấn đề
Onsen: 10đ. Lúc này người đang nóng mà em tắm cho kèm cái cơ thể em cứ quấn lấy thì bó ai chịu nổi, nó đã ơi là đã. Em ôm ấp rồi tiến xuống nâng niu thằng nhóc, hỏi thăm nó với một khuôn mặt cực kỳ ddcn. Cứ thế mà tui lại tê tê trao cho em từng dòng tinh tung tóe.
Massage khỏe : 9/10 bao khỏe . Đấm có lực và chịu hỏi thăm khách đấm theo yêu cầu. Xong còn thêm cái gối thảo dược để vào cho khỏe.
Massage mệt 2 : làn da em kèm với dầu nuru như cả 2 dành cho nhau, em trườn lên theo tấm lưng tui đến bờ mông rồi xuống rồi lại lên cảm giác vừa mát mát vừa tê tê thích thật. Em bảo tui xoay lại thể là tui xoay lại lần này cái sự gập ghệnh của thằng nhóc trổi dậy được em ưu tiên chăm sóc cọ xát và đến tui bắt đầu húp sò em thưởng thúc cảm giác em vừa bj mình vừa húp tê tái , kèm cao trào bới tiếng rên của em mà làm thằng nhóc lại sung hơn nữa, một không gian như được xem phim jav trong rạp với tiếng rên rất thật đã, đều gì đến cũng đến tui phải bắn từng đợt trong sung sướng với em .
Tổng kết : Số đáng trải nghiệm giữa những ngày nắng cực. Đặc biệt bé này tui đi phòng VIP 15 là hợp nhất hoặc BDSM càn hợp với cái gu của ẻm .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh có 1 buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé 139 giữa những ngày nóng bức, chúc huynh ngày mới tràn đầy năng lượng ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu cùng bé kưng ạ... hẹn gặp lại huynh một ngày gần nhất. chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ :3onion15:

• Love
Điểm cảm xúc: anchoicuba