Q.1 Giải tỏa nỗi buồn cùng 99 FYOU

Lượt xem: 1,164

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tập Sự Viên

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
18
84
80
0 ₿
Sau khi hợp trong cty, nghe chửi sắp mặt vì chưa hoàn thành KPI, buồn quá chẳng biết đi đâuu và làm gì, đi làm vài chai, bia bọt vào người rồi anh em bàn tán massage, sau khi bàn xong chốt địa điểm FYOU Q1, đến nơi gửi xe, đi lên quầy gặp thằng em tư vấn vé, nói thôi quen không tư vấn làm gì, có xa lạ gì đâu, thằng em đưa hình thấy có bé 99 kute, dễ thương, baby quá, chọn luôn rồi lên phòng massage, hơi say nên vào xông hơi cái cho tỉnh táo, ai dè xông xong ra còn say hơn, say vì nhìn bé xinh hơn mình nghỉ

Đánh giá chung: dáng tầm 1m6 cũng ổn, nói chuyện nhẹ nhàng

V1: vừa tay bóp mềm, sướng sướng, theo tôi nghĩ là hàng real

V2: eo thon, ôm như NYC

V3: chắc khỏe, thích hợp Doggy

V4: nước nôi như suối

Vừa bước ra là e chào liền, nói chuyện cực dễ thương, thấy cái body đó tôi không kiềm chế được, kéo bé lại ghế ôm ấp, tâm sự mỏng liền, nắn nắn xoa xoa sướng cả tay, rồi bé kêu đi tắm, vào tắm là tôi khám phá bé liền, do hơi men nên cũng cuồng dâm chút, nhưng bé cũng dạng dâm nên chìu theo mình, một hồi mình cũng nhường thế chủ động cho bé, xem skill bé thế nào, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê, mình không chịu nhột được, nên đi lưỡi xuống bụng quéo người, vừa rùng mình, cái bé ngậm thằng em rồi, kết hợp âm thanh stereo, nghe hứng gì đâu, thế là out lần 1.
Tắm xong bé dẫn qua giường massage khỏe, đấm đủ lực, đủ bài hơi bị thấm nha

Mass thái: đường lưỡi đúng nói là dâm luôn, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và tiếp đường lưỡi dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên địu đà nữa, trườn nuru v4 cạ đã đã anh em ạ, và cũng không quên được cặp bưởi của bé .... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa tui out trong cảm xúc dâng trào ...

Tic 1200k còn 720k (code camapro)
Tip bằng vé

Hồng Ban Chủ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
16
154
96
0 ₿
nước nôi vậy có húp lẩu (69) không bác