Bình Tân Giải tỏa nỗi buồn với onsen cùng 11 Bình Tân

Lượt xem: 579

Tiktoker

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
22
54
59
0 ₿
Sau thời gian theo dõi diễn đàn, tìm hiểu, học hỏi cách viết bài của các anh em lão làng, vì thời gian qua mình cũng viết bài, nhưng không hiểu sao, anh em viết bài được nhiều lược view, lượt comment, được anh em hưởng ứng khá nhiệt tình, mình thấy tủi thân, nên mình im hơi lặng tiếng để học theo bài viết anh em xem sao, đúng là ngu văn thì không thể so với giỏi văn, anh em văn chương lai láng, còn mình như văn chương con cốc. (đôi dòng tâm sự chút rồi vào vấn đề)
Hôm nay thấy bùn trong lòng, chẳng muốn làm gì, cũng chẳng muốn hèn hò cafe cùng bạn bè, muốn được yên tỉnh một mình ở gốc nào đó, để nghiệm lại bản thân, công việc thì không đạt taget, bạn gái thì cũng ko có, bạn bè thì đứa bận việc, đứa không đi được, haizzz. Trời xui đất khiến sao không biết đi ăn hủ tiếu nam vang, lại chạy đến ngay quán hủ tíu kế bên Dubai Bình Tân, dặn lòng thôi hôm nay tâm trạng nên không đi nha, tập trung ăn tô hủ tíu cho xong rồi về, không ngờ thói quen vẫn là thói quen, lướt lướt tiktok, rồi bấm vào diễn đàn congdongmassage lúc nào không hay, thấy anh em nhộn nhịp trên khung chat, làm cũng vui vui lây, thấy Bình tân anh em review nhiều quá, đọc mấy bài anh em biết, skill mấy bé làm phấn khích, tự nhiên thằng em giựt giựt theo, và rồi cũng ngẫm nghỉ thôi hôm nay cũng bùn, vào gặp mấy em tâm sự xã stress cho vui, và rồi nhờ bảo vệ đẩy xe vào dùm, đi lên lầu gặp bé lễ tân hơi xinh, làm bỗng thấy đời vui trở lại, bé tư vấn khá kỹ, mình nói anh cũng đi ở đây rồi, nên em không cần tư vấn nhiều đâu, lấy anh vé 800k đi em, hỏi còn được bé nào vậy em, bé đưa ipad và tư vấn còn được vài bạn đang trống, thấy bé 11 cũng ok, face xinh, da trắng, mình dây, còn ở ngoài như thế chưa biết, mình cũng chưa đi bé nên chọn bé thử. Xui thây camapro hết hạn nên không lấy code được, thì bé nói anh gọi tổng quản lý bên em đi hỗ trợ anh được không, bé đưa số rồi gọi tổng quản lý và được hỗ trợ giãm 20% vé onsen, cám ơn e đã nhiệt tình tư vấn. Ra ngồi ghế uốn miếng trà, ăn miếng bánh chưa xong thì được phục vụ mời lên phòng, lần này lên lầu 4, phòng bên trái, csvs vẫn ok, vẫn đẹp như lần trước mình đi, vào xông hơi được 5p thì nghe tiếng gõ cửa, bé bước vào, mình nói chờ tý anh xông hơi các ra liền, và khi bước ra ấn tượng đầu tiên là nụ cười tỏa nắng của bé, làm bao nhiu nỗi bùn tan biếng, bé lấy khăn lau khô mình, và ngồi tâm sự mỏng trong khi chờ nướng, bé cũng tâm lý bé hỏi sao em thấy anh có vẻ buồn vậy, có chuyện không vui hả, làm mình tỉnh lên liền, bất ngờ là sao bé biết hôm nay bình bùn hay thật, mình nói không sao đâu em, bùn vu vơ thôi, bùn công việc thôi, bé nói tưởng anh không thích em, thì em báo đổi bé khác cho anh, mình nói không em, không có gì em đừng hiểu lầm.
Mình nói: nước đầy chưa em, mình đi tắm
Bé nói: dạ đầy rồi anh, em tắm cho anh nha
Mình: ok em
Thế là bé tuột xiêm y ra, đúng chất mình dây cây cảnh luôn anh em ạ, nhưng face xinh nha anh em, tóc nhuộm bạc, v1 cũng vừa đủ sài, bé dìu mình vào bồn gội đầu, tắm cho mình khá kỹ, bé thấy người mình cũng tròn tròn, bé vòng tay ôm mình, dùng ngực chà chà lưng, bé nói người anh ôm đã quá à, làm mình cũng khoái khoái, quay lại ôm bé liền, đúng cảm giác da thịt chạm vào nhau nó sướng gì đâu, cùng hôm nay tâm trạng nó khác nên sự sung sướng nhân đôi, bé cũng hôn ngực, click ti, và xuống tới chăm sóc thằng em, ôi bé ngậm một phát mất tiêu thằng em, chắc của mình nhỏ hay miệng bé lớn nên ngậm cái mất tiêu (chắc hàng mình nhỏ, hihi), được 5p làm tình trong bồn, bé nói e để dành ra giường làm tiếp cho anh lên đỉnh nha, mình ok liền.
Massage khỏe: bé ốm, nhỏ con nhưng đấm khá ok, đủ lực, đủ bài
Massage mệt: mình nói đang hứng quá, mình làm tiếp nha em (bé cười), bé nói anh hư lắm nha, chưa gì muốn này nọ rồi, bé đổ dầu nuru lên người nó lạnh đã lắm luôn, lạnh cái quéo người, rồi dần quen hết lạnh, bé trườn ới trườn lui cảm nhận được cặp ngực bé cọ xác lên người, cảm giác thật phê, và bé tiếp tục lau trụ, đá trứng cút ôi thật là tê tái, và rồi cảm xúc dâng trào thế là bắn tung tóe, bé lau sạch sẽ, nằm nghỉ tý, rồi bé dẫn qua tắm cho sạch lại.
Qua giường bé massage đầu cho thư giãn đầu ốc, rồi mình thay đồ ra về. hẹn gặp lại bé ngày không xa.
Tic: 800k còn 640k (tổng quản lý)
Tip: bằng vé có bonus

• Like
Điểm cảm xúc: nguoicantho1993

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,628
2,112
25
0 ₿
Xin cùng chia sẽ dòng tâm sự của anh, bù lại chúc mừng anh được giải tỏa nỗi buồn với bé
Chúc anh công việc ngày càng thăng tiến và nhiều sức khỏe
Hân hạnh được phục vụ anh lần sau 0848330337 để đặt lịch hẹn ạ

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,628
2,112
25