Karaoke Giải tỏa tay vịn sau cuộc họp

Lượt xem: 1,322

Toyota Takuda

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
85
74
6 ₿
Sau khi tham gia cuộc họp giữa tháng cùng anh em đầy căng thẳng, anh em đã lên kế hoạch hẹn nhau làm vài chai bia cho xả stress đầu ốc, thì ông anh nổi hứng chuyển hướng qua karaoke đi, thế là anh em cũng đồng ý, còn gợi ý nói có quán q1 mới mở ok lắm, có mấy bé rót bia xinh tươi, bắt đầu anh em cũng nỗi máu mê gái lên, đi theo ổng lên taxi ổng kêu chở đến 135 calmette. Tôi nghe cái tên quen quen, lên diễn đàn search ngay thì ra là nó.

Tôi thấy anh em chia sẽ nhà hàng 135 này nhiều, thì ra ông anh cũng biết chổ này hỏi ra mới lộ chân tướng là ổng đi 3 - 4 lần rồi, vậy mà chớ hề rủ mình, đến nơi là một tòa nhà thật hoành tráng, to đùng.

Đi vào thì bảo vệ hỏi đi massgae hay nhà hàng, tôi nói đi nhà hàng, ở đây có luôn massage tuyệt vời, nhậu say lên massage hơi bị ngon, thấy khách ngồi dưới sảnh hơi đông nha, 2-3 khách massage gì đó, mấy ông kia thì nhà hàng mới xuống.

Thôi không nói vòng vo nữa, tôi sẽ lượt bớt chi tiết không cần thiết nhé, vào phòng trang trí đẹp, tôi vô phòng này hình như VIP3 thì phải, vừa đủ cho 10 người.

*** tôi đi 5 người, ông anh nói ngồi uốn vậy buồn lắm, kêu mấy bạn vào ngồi chơi, đến bước này chắc anh em hiểu hết rồi hen….bla bla bla. Còn chờ gì nữa dứt thôi

Cuộc vui kéo được vài tiếng thì anh em say sỉn hết rồi, quyết định rút quân về

Thiệt hại:

Bill thì ông anh tính rồi về chia lại sau, nên tôi không biết chính xác bao nhiêu, hỏi ông anh bao nhiêu thì ổng nói đưa nhiêu đưa, thấy vậy thôi chuyển cho ổng 2 củ
Tip 1tr/1 bạn
Tổng thiệt hại riêng tôi 3 củ

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and Su_Ca_Ra_Ki

Aquafina123

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/22
Chủ đề
18
139
85
0 ₿
ngon nha bác, mấy anh em cty toàn nhậu quán ngoài rồi đi massage, không bao giờ thấy rủ đi tay vịn, chắc bữa nào tôi set kèo mấy anh em bên tôi xem sao

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,364
1,094
31
0 ₿
Chúc mừng hội mình, buổi tối ngon bổ nhưng ko rẻ kkk