Euro 2024 - Gò Vấp - Giải tỏa Xì trét sau những ngày Euro căng thẳng | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Gò Vấp Giải tỏa Xì trét sau những ngày Euro căng thẳng

Lượt xem: 581

Alexnguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/12/13
Chủ đề
3
97
8
32
TpHCM
0 ₿
Buổi chiều trời mát, đang rảnh inbox đặt luôn em "người yêu" tại Dubai, tiện thể trả report cho Mod Dory ...trộm vía trúng đc cod free onsen :2onion35:

Chốt lịch xong xuôi, đến đúng giờ G mình đáp con AB tại Dubai như mọi lần.

CSVC: 10đ, sạch sẽ, rộng rãi, tiện nghi
Về bé any (bé 39) thì chắc nhiều ae trong này rành quá rồi, nhưng thôi mình vẫn cứ chấm điểm lại theo gu mình
Face: 8đ, mặt tròn dễ thương
V1: 8đ hàng real
V2: 9đ eo thon gọn, ôm rất sướng
V3: 9đ nhỏ gọn thôi nhưng tròn và rất vừa vặn với tay mình :3onion15:

V4: 8đ vẫn còn rất đẹp

Lên phòng xông hơi chờ em vào, vẫn giọng miền Tây ngọt ngào "Chào anh". 2 người ngồi tâm sự, ôm ấp như người iu luôn, đúng gu thích tình cảm, nhẹ nhàng của mình.
Xong vào tắm bồn, em lại ôm ấp, hôn cổ, lick ti rất kích thích nhen ae, chứ ko phải như "*** tắm con" của đa số các bé công nghiệp.
Phần massage khỏe, lực rất tốt, đầy đủ, bài bản. Lướt qua đến phần trườn thái, trc giờ mình ko có nhiều cảm xúc với màn này. Phần mình thích là ẻm "massage" bằng lưỡi từ dưới lên trên, đến lúc này các dây thần kinh cảm xúc của mình mới đc kích hoạt, vừa nhột vừa phê chữ ê kéo dài. Rồi lại lật người lên, tiếp tục dùng lưỡi hôn từ dưới lên trên rất kích thích, rồi cuối cùng là 69, trong các kỹ năng thì bé giỏi nhất là BJ, cảm giác rất phê, cứ như đang Fuck vậy, mình nhắm mắt tận hưởng rồi out trong sung sướng.
Nói chung bé này sẽ là mối ruột của tui rồi ae nhé!
Xuống phòng chờ làm tô mì bò lấy lại sức, kết thúc chuyến thăm tốt đẹp.

Tic: cod free Euro
Tip: = Tic

Massage DuBai

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
117
1,249
533
0 ₿