Gò Vấp Giảm stress ở Massage Luxury với cô bé 26

Lượt xem: 1,044

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chubedamdang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/2/22
Chủ đề
1
14
0
0 ₿
Tháng này cứ xui xui sao á làm gì cũng bị la ,làm gì cũng phạm lỗi và cứ bị người ta nghi ngờ sao á .Nên là định kiếm một chỗ massage nào để thư giãn giảm stress ,xua tan cái tâm trạng tồi tệ này .Thế là thấy gần nhà có cái massage Luxury nên cũng mò mò thử lên diễn đàn coi về cơ sở và thấy cơ sở vừa úp hình mấy KTV mới lên cũng như vẫn đang diễn ra chương trình giảm giá 30% thế là chạy qua đi thử một luôn cho nóng .

Vừa tới nơi thì được bn locker ra đẩy xe giúp và dẫn mình vào quầy .Vừa bước vô thì thấy CSVC ở đây khá là hiện đại và sạch sẽ (mình cảm thấy khá là okie ) .Vô tới quầy thì được một bạn nữ xinh đẹp giới thiệu cho các vé và chi tiết trình tự các vé ,vì cũng lần đầu tới đây nên là chọn vé onsen trước nếu okie thì sẽ trở lại. KTV viên thì có nghía nghía được bé 26 chụp hình cầm con dao má người lẫn dao đều bén như nhau kkk .
Sau khi được set up phòng xong thì mình lên trước để xông hơi ,xông hơi được 15p thì bé bước vào .Ấn tượng đầu tiên khi gặp bé mặt xinh , tóc dài ,da trắng .Bé bước vào thì mình liền chạy ra gặp bé liền ,bé cất giọng chào mình một cái ôi ch* má cái giọng nó nghe đã thì thôi rồi luôn .Xong bé lấy khăn lau người cho mình rồi bắt đầu dẫn mình đi tắm .Phần tắm này mình xin bỏ qua để kể cho ae về kĩ thuật của bé nha .

Bắt đầu vô phần kĩ thuật của bé nè :
massage khỏe bé làm đủ bài ,lức khá tốt massage nó đã làm tui quên hết những ngày tồi tệ vừa qua .
Đang nằm tận hưởng đấm bốp, tự nhiên thấy lạnh lạnh lưng, rồi tới rồi, 1 pha trượt băng từ dưới lên tận cổ, ngực vừa vặn tay mình , không nặng không nhẹ, cảm giác chà xác rất mềm mại có lực đàn hồi ^^. Sau đó phải nói bé skill lưỡi đỉnh thật các bác à , đi tới đâu da gà nổi rần rần tới đó, nhất là trên cổ và tai và cuối cùng là đến dưới bé liếm mút mát mà khiến tui sướng và phải out luôn. Ngồi quấn nhau một hồi thì bé cũng tắm cho mình rồi cũng phải rời xa bé .
Điểm nhấn
CSVC : hiện đại và sạch sẽ
KTV 26
V1 : vừa tay 8/10
V2 : hơi lipit
V3 : tròn , vỗ đã
Sẽ gặp lại bé thời gian sớm nhất

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Rất hi vọng sẽ được tiếp đón anh qua cơ sở bên em trải nghiệm ở những lần kế tiếp ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.