Gò Vấp Gián Điệp hera và màn penta kill ....

Lượt xem: 1,067

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
137
30
33
0 ₿
1 lần nữa cám ơn Bác 6 đã tạo sân chơi cho ae
1 lần nữa mong bác 6 thông cảm vì bác cho code check A27 -nhưng vì kẹt phà nên e dc bốc bé 16.

hello ae đồng dâm, mình được sự ủy thác của dân chơi lão làng của làng phê pha dê và la.... đến nơi thì các ae phục vụ rất nhiệt tình và có vẻ khá áp đảo các chỗ khác... (đông 5 hay 6 gì á)
rồi thì thủ tục các kiểu con đà điểu rồi a QL cũng giới thiệu sơ qua là có nâng cấp vé gì ko.... mình diệp vụ cơ sở mới thì thường ít "up" vì sợ....
nhưng trên cả mong đợi vì khi chốt vé thì a QL bảo luôn với mấy ae looker và bé là làm cho kỹ càng và chỉnh chu vô.... nghe rất là có tâm và rất ưng lòng....
đúng là ko cần cao sa lam ba đa - chỉ cần 1 vài câu nói mà nghe muốn âm lòng dễ sợ .
thì lên phòng cơ sơ khá đẹp và sạch sẽ điểm +, looker nhiệt tình - và khá có "chiêu" kkkk lay hoay hoài.... bo cho cái là riếu riết bò húc các kiểu.... kkkk (1 điều là đi chơi bo thêm vài chục mà vui - như kiểu mình đi cf thôi :D "ý kiến riêng")

chưa kịp vô "hấp" thì bé đã xuống, mình vô "hấp" thì bé chuẩn bị nước - bồn - các kiểu - rảnh rối bé đi vòng vòng kiểu khiêu khích ... khích thích dễ sợ luôn, xong lại chỗ gương soi qua soi lại.... nhìn cuốn vãi chưởng. đã thế ngồi trong "hấp" thì mờ mờ ảo ảo vi diệu lắm.... các AE đồng dâm nên thử, nó như kiểu "up up mở mở" cảm giác khó tả kkkk

tiếp theo thì mình khá bất ngờ, "hấp" xong ra thì bé dẫn mình đi tắm... bé 16 này hơi múp nhìn có da có thịt rất hợp gu, vừa đẹp vừa có nét mà vừa rất rất là dâm. bé nói bé miền tây, gái miền tây mà vừa trẻ vừa chất chơi con dơi "chúa" thì ae tự hiểu ha.... kkkk

bé còn trẻ mà rất chịu khó học tập "mà học tập các để quậy" và bé có nói là "quậy thì quậy nhưng biết việc phải làm" rất hay. đi massage đã nhiều nhưng lần đầu tiên dc cái cảm giác giống spa. bé nói là lâu lâu bé đi massage và spa cho ng ta làm, rồi học theo xong về làm lại cho mấy AE đồng dâm, để tạo cái # lạ với mấy "baby" #.

bé rất nhẹ nhàng và spa mặt trong lúc tắm, rất từ tốn ko có gấp gáp hay sợ nước như mấy "baby" # (cảm nhận của mình)
thông thường vé "điệp vụ" sẽ ko có màn thư giãn nhẹ trong bồn... nhưng bé tắm táp cho mình xong (tắm rất kỹ) - spa mặt - nằm trong bồn ts - và BJ cũng khá lâu nhưng nhẹ nhàng làm cho mình sướng nhưng khó ra kkkkk

xong màn tắm táp thì lên giường thôi, vừa bước ra bồn tắm thì bé nói "a cứ thoải mái mà hiếp e" (nguyên văn), và đúng như những gì bé nói.
à đúng rồi trong *** có ae nào luyện "lục mạch thần kiếm" mà bị bế tắc thì vô bé cho luyện đảm bảo đả thông kinh mạch và kỹ năng tăng lên chục lần kkkk, bé rất dâm và rất hợp tác.... nước nôi thì lênh láng.... khá ấn tượng vì nói thật móc mỏi tay mà bé vẫn vô tư... thật sự dâm vô đối

tổng kết
bé khá trẻ - đẹp - có nét "dâm" - hơi múp và đặt biệt ko limit
nhiệt tình - chịu khó - và làm rất êm.
có 1 cái là phầm massage khỏe của bé vẫn ko đủ lực - đối với mình - còn ko biết ae thế nào

1 chút góp ý cho cs là mình ko biết cái máy lạnh do lâu ngày ko vs hay là do chỉnh sai chế độ mà mình ko có cảm giác mát - lạnh
mình thích đi massage vì muốn cảm giác vừa mát lạnh lạnh - xong lại dc cái ấm áp của da thịt đụng chạm ý, như thế cảm giác mơi phiêu " giống mộng cô & Hu Trức ) kkk.

thiệt hại
550k cho 1 lần sung sướng.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: MrxXx and Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,030
530
0 ₿
E xin chân thành cảm ơn a đã ghé trải nghiệm dịch vụ và rv cho bé 1 bài tuyệt vời ạ . E xin chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Thangmax