Cần Thơ Giao lưu cùng "bé mới" tại DBCT.

Lượt xem: 1,570

Anh-Da-Đen

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
25/8/22
Chủ đề
9
16
19
0 ₿
Lại là bé Đen đây, lần này đi uống rịu với các ae trong đồng dâm hội, sau cuộc đàm đạo chia sẻ các loại cực phẩm nhân gian hiếm có, Đen nghe được thông tin rò rĩ của mấy khứa dâm tặc cùng bàn, "bên Dubai có mỹ nữ mới", nghe tới đó tự nhiên... "điếc ngang", tim đập chân run, hưng phấn quá thôi đành tạm gác lại việc uống rụ. Ae đi ca múa đâu không cần biết hẹn lát nữa bay qua chơi chung là được. Mình thì vác chim lên taxi đi đánh lẻ, qua ngửi thử "hoa lạ ở Dubai". Hehe
Bé mang số hiệu 28. Bé mới số cũng mới luôn.:cuteonion32:
Lần này cũng như lần nào, thủ tục nhanh gọn tại quầy do có book trước, xong là lên phòng ngay và luôn .
Vừa ngồi ăn quýt vừa đợi em, trong đầu thì tự vấn không biết hôm nay đè hay bị đè đây , mặc dù hồi nãy dưới quầy có bốc ipad tia thử, thấy cũng ổn áp lắm.
Vào chủ đề chính...
Đang ngồi cởi trần vắt chéo chân, mân mê dĩa quýt, thì có tiếng mở cửa, "Dạ em chào anh". Vừa nhìn lên thì em quay lưng chạy mất tiu....
Tưởng bé mới lần đầu gặp đàn ông nên bỏ chạy, ai ngờ em quên cái túi mỹ phẩm lấy xong lại chạy vào...kkk:3onion29:
Dáng em này cao cỡ 1m65, hông rộng vai thon, vòng 3 tròn, mẩy, cái chân váy xếp li em đang mặc che được 1/2 bờ mông thôi, nhìn em cúi người đưa tay cởi giày cao gót, tự nhiên nức mín mình nó chảy tùm lum.:2onion2:
Em xinh, cơ thể có khá nhiều tattoo, mình thì không bận tâm lắm về mực, ae nào thích trơn láng thì nên cân nhắc, đối lập lại với style bad girl ,face em lại hiền, kiểu hướng nội, có nét buồn buồn, nhìn mà mình cứ muốn ôm vào lòng xong cắn một miếng. Lúc đầu 2ae không hợp tác lắm, hai đứa chỉ qua loa hỏi và trả lời cùng cười ngại ngùng, làm mình nhớ lại lúc còn là trinh nam lần đầu đi cưa gái, nhìn mắc cười lắm...Chắc do lạ, cộng thêm khuôn mặt có phần hơi cục súc của mình. Tưởng kèo này gãy rồi, định đổi, nhưng tự mình yêu cầu em, rồi giờ đổi thì có phần hơi đê tiện, thôi đành đưa chim, coi như làm đặc công dò mìn, rv lại cho ae. Lát xuống ôm ql khóc sau. Nhưng bất ngờ là ...kết cục lại rất gì và này nọ, tuy tay nghề còn yếu, nhưng bù lại em rất ngoan và nhiệt tình nha.
Lý do là đây.....
Bữa nay uống rịu cũng gần tưng tửng rồi, không xông hơi, mình thay đồ xong là đi ngâm nước nóng, em thì đi theo sau, không biết mình quờ quạng tay chân kiểu gì cái vòi sen nó rớt lên đầu mình cái cốp, nước xịt tứ tung, ướt cả quần áo của em, em giật mình! leo qua người mình tắt nước, miệng thì "anh có sao không ?", em lấy tay xoa đầu mình, mắt chăm chú kiểm tra xem có cục u nào hiện lên không, nhìn em như vậy, tim mình bỗng dưng khựng lại một nhịp, cảm thấy hơi tội lỗi vì ý định lúc đầu:cuteonion53:Em ngồi ngang người mình, quần áo thì ướt, lộ cả nội y bên trong, hơi thở nóng ấm phả vào mặt, cùng mùi thơm nhè nhẹ, nhìn sao mà mê người quá trời.
"Lỡ ướt hết rồi, em tắm với anh luôn đi, lát em báo quầy up lên Onsen là được rồi" mình nói với bé. Em nhìn mình rồi gật đầu, em từ từ cởi từng lớp áo trên người xuống, từng bộ phận trên cơ thể em bắt đầu hiện ra trước mắt mình, nhìn em nhỏ nhắn mà mình chỉ muốn ôm vào lòng.
Ngồi ngâm nước nóng cùng em, tâm sự một hồi thì mình kéo tay em ra ngoài, lau người xong thì 2 anh em ra ngoài giường bắt đầu massage, em rất ngoan, chu đáo, kêu gì là làm nấy, đấm bóp cũng thoải mái, không đến nỗi nào.
Chuyển qua bài trườn nuru, em dùng ngực lướt trên lưng mình một lát, thì chuyển qua dùng bướm để trườn, có hơi lấn cấn một chút, chắc nhột vì bướm cạ với lưng mình, sau khi nhắc em thêm dầu nuru thì mọi việc lại ok, mình nằm sấp tận hưởng, em thì thả sức chu du khắp lưng mình, một lúc thì em chuyển lên ngồi lên người mình vừa trườn vừa click ti, 2 đứa lại quấn lấy nhau, lần này mình chủ động, đưa lưỡi đi khắp người em, em nhột quá, cười khúc khích...thấy vậy mình từ từ dùng tuyệt chiêu 2 ngón, lại nghe tiếng "ưm ưm" quen thuộc. Xoay vòng 69 với em một lúc lâu thì mình mỏi tay mỏi miệng quá đành để em 1 mình chăm sóc cho thằng tiểu đệ.... mình thì nằm tận hưởng cảm giác mà em mang lại........:6onion28:
Ôm em trong lòng tâm sự một lúc thì 2 đứa rủ nhau đi tắm và tạm nói lời chia tay với em, mình đi xuống quầy bào thêm tô mì rồi về với ae đồng ..âm đang chờ, kết thúc một đêm nhiều cảm xúc tại DuBai.
Rv lại trải nghiệm lần này.
Cơ sở mọi thứ vẫn như lần đầu mình qua chơi, vẫn đẹp, thơm và tiện nghi như ngày nào.
28
Em rất ngoan, hợp gout với ae nào thích nhẹ nhàng, tình cảm, không dị ứng với mực, bài khỏe em làm ok, thái và nuru tạm ổn nhưng chưa bằng các bé mình từng trãi nghiệm, do bé còn tập sự, ae có qua thăm bé thì nhẹ tay nha. Ae nào nhiều kinh nghiệm thì chia sẻ lại cho bé một ít, để các anh em khác được nhờ, bé nghe lời lắm.
Body
Face: xinh, hiền.
V1: Hệ cam, hợp với dáng người.
V2: mịn, có ít lp.
V3: tròn, mẩy.
V4: tỉa gọn, nhạy cảm, thơm.
Tổng chi phí lần này
Tic: Ons1
Tip: = Tic
Bonus locker: 100
Đen dừng bút tại đây, hẹn gặp lại ae trong những lần "thẩm" tiếp theo nhe.

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Bác viết có tâm thì tui cũng chịu khó xem hết , chúc mừng bác ! :cuteonion50: , lướt đt mỏi cả tay mới hết bài .