Q.8 Giao Trứng Cho Bé 12 Trung Sơn Q8

Lượt xem: 2,447

Bên Em Có Gì Vui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
5
57
11
0 ₿
Xin chào mọi người, mấy ngày qua tớ đang rảnh nên cùng *** bạn đi qua quận 7 câu cá nhậu nhẹp chơi, chiều về nghe nói Trung Sơn đang có chường trình khuyến mãi giảm vé 50% cho những chàng trai nào thích giao trứng nên tớ cũng ghé giao một phen.

Câu cá xong nhậu tê tê rồi nên vào lấy vé, hướng dẫn lên phòng luôn. Vào phòng tụt quần tuột áo chui vào xông hơi chác được khoảng 2 phút, bé gõ cửa bước vào phòng. Trông mặt bé teen lém, dáng cao, giống gái đóng phim cấp 3 lém. Tớ không xông hơi nữa khi bé bước vào phòng, bé chào hỏi tự xưng là bé số 12, rồi ngồi làm quen giao lưu một chút, vào tắm lau khô người, tay của tớ bắt đầu sờ soạm khắp người bé. Bé nhẹ nhàng dìu tớ lên giường banh càng ra chuẩn bị giao trứng cho bé. Sờ tay khắp body khiêu dâm của bé sướng tay tăng huyết áp.

Hình dáng của bé, cao chắc khoảng 1m63

V1: to căng tròn chắc

V2: Eo thon

V3: Mông cong to, đùi thon chắc, đùi ếch xoa thì sướng tê mê.

V4: Nước nôi đầy đủ, khe khít, dài, rậm và mép chưa thâm.

Tớ đang sung nên làm vài lon rồi nên càng sung, lên giường giao trứng cho bé, cặp ngực nóng hổi của bé chà qua chà lại lên body của tớ tăng thêm phần kích dục, thằng nhỏ của tớ cứng dài ra nó khó chịu làm sao. Đúng là làm vài lon rồi vào massage tê tê sướng thật.

Thân hình dâm dục của bé, đùi thon, mông cong như mông ngựa, tay mát xa của bé quá mát, hai body trần truồng cọ xát nhau trên giường như vật lộn ấy. Kết hợp với sự lễ phép dịu dàng, nhẹ nhàng tình cảm, sang trọng quyến rũ, lịch lãm, học thức, thời gian thoải mái, rất yêu chiều khách nữa ôi sao sướng quá vậy.

Phen giao trứng cho bé lần này ở Trung Sơn không thất vọng chút nào, tăng thêm phần thăng hoa cảm xúc dâng trào. Bao nhiêu thao tác mát xa của bé, lưỡi liếm láp, môi lưỡi bò trườn, ngực căng, mông tròn cong ngược lên soàm sờ có cảm giác chung tình, nhiệt tình làm hết mình của bé tạo cho tớ sướng tê luôn.

Sau bao nhiêu phút lên giường giao thân, giao trứng cho bé thằng nhóc của tớ cũng không chịu n nữa đành xịt lên boday bé ướt nhèm, bé còn hỏi tớ ra rùi hả, sướng không anh?

Tớ sướng không nói nên lời, tớ và bé nằm ôm ấp chuyện trò được một lúc thì bé dậy mở nước ấm cho tớ tắm, lau người bận đồ chia tay tình cảm với bé.

Vé tớ đi là vé Thái VIP 500k giảm chỉ còn 250k, bo 500k tổng chi đi giao trứng 750k thời gian 80 phút sướng đê mê về vẫn còn nhớ.

Có ai qua Trung Sơn thì nhớ hốt bé 12 này nhoa, còn khít, mông cong quắt lên sướng tê luôn nhoa.

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
8
92
30
0 ₿
Ngon hả bác, lần này bé mới vào đời lần sau bác sang giao trứng bé đá trứng cút cho bác keke