Cần Thơ - Giờ vàng bắn cạn tinh với ma nữ cuồng dâm 65 DB Cần Thơ | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ Giờ vàng bắn cạn tinh với ma nữ cuồng dâm 65 DB Cần Thơ

Lượt xem: 856

Mã Phong Lưu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/24
Chủ đề
6
37
26
0 ₿
Mấy bữa trước có đi Cần Thơ, cũng sực nhớ Dubai Cần Thơ đang có chương trình giờ vàng đồng giá 200k nên ghé qua luôn, trước khi ghé qua vô coi review của mấy lão làng thì thấy có số 65 được đồn đại là ma nữ cuồng dâm phải thử liền cho biết

Alo cho lễ tân book 65 để khỏi bị kẹt, tới nơi lễ tân nói khách đông nên đang kẹt phòng nên thôi ngồi chơi nghỉ mệt thư giãn chút cũng được

Sau khi có phòng là được phục vụ dẫn lên phòng luôn, phòng rộng rãi được thiết kế theo style BDSM khá nặng đô nha

Thay đồ vô xông hơi trong lúc chờ đợi, đang xông hơi giữa chừng thì em gõ cửa đi vô, em thấy mình trong phòng xông thì nói anh đang xông hơi hả để em vô xông hơi chung với anh cho vui =)) wow, lần đầu mới thấy có bé chơi xông hơi chung luôn. Vừa được xông hơi vừa được bé vuốt ve mơn trớn bj giữa làn khói xông hơi nóng thiệt là phê, nhiệt độ phòng xông hơi cũng khá mạnh nên k chơi lâu với em được nên mình kêu ra sớm tắm luôn

Ra lau mồ hôi rồi vô bồn tắm mới thấy rõ body của em

Review sơ qua về ngoại hình của bé 65

Face: đậm nét ddcn

Dáng: tầm 1m6

V1: cũng to vừa tay, bóp sướng, uống sữa thoải mái

V2: gọn gàng

V3: căng, vỗ sướng, nhìn chỉ muốn nắc

V4: cắt tỉa gọn gàng, móc cua vét máng sướng

Lau mồ hôi, nước đã pha xong, vô tắm gội sạch sẽ xong em mơn trớn đi lưỡi nhột phê mà sướng run cả người, nằm yên trong bồn tắm cho em hấp diêm mình, em ngập cây xúc xích nóng hổi của mình mút lút cán, liếm cột đá bi đủ kiểu tê tái nổi hết da gà bắn cia quá phê luôn, bắn xong ra khỏi bồn tắm lau khô người rồi lên giường matxa

Phần khỏe bé đấm bóp, chà đá nóng sảng khoái, làm khỏe xong bé tiếp tục hấp diêm mình, trườn nuru chà ngực đi lưỡi kích thích tê tái run hết cả ngơời, làm nuru xong bé lật mình lại tăng level chơi mạnh, bé úp ngực vô mặt cho mình uống sữa no nê rồi cầm xúc xích ngậm bj lút cán phê tê tái vừa bj bé vừa lấy mông dí vô mặt mình chơi 69, móc cua vét máng thiệt là đã, nước ra nhiều, làm 1 lúc thấy phê quá mình nói bé giảm nhiệt lại đổi tư thế để mình được phê lâu, bé nằm cho mình matxa đấm bóp rồi matxa vòng 1, uống bình sữa, matxa bướm móc cua cho bé làm bé sướng rên co giật y như phim, làm trên giường lồng chim BDSM kích thích mạnh dữ dội, matxa cho bé sướng quá bé rên la muốn bể phòng, bé kêu anh matxa sướng quá giờ nằm lại đi để em phục vụ cho anh mà thực ra là mần thịt mình lại.

Nằm yên cho em làm thịt, em dập mạnh bạo ầm ầm sướng tê tái má ơi luôn, kỹ thuật của em quá siêu, dập mạnh bạo nhưng vẫn kiểm soát nhịp tốt cho mình phê lâu, cuối cùng sau 20p bị em mần thịt mình cũng phê hết chịu nổi bắn pháo bông cia ầm ầm cả chục phát. Bắn xong nằm phê thở hổn hển như cá mắc cạn.

Tắm rửa lại rồi xuống phòng thư giãn ăn tô mì bò trứng hồi sức và ra về kết thúc buổi ác chiến kịch liệt với ma nữ cuồng dâm của DB Cần Thơ

Tổng kết: bé 65 này là siêu cuồng dâm BDSM, anh em nào mê hệ BDSM cảm giác mạnh thì phải gặp bé này, còn anh em nào công lực yếu thì cân nhắc kỹ nha
Tic: onsen 2 giờ vàng 200k
Tip: 1tr2

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: An Anh, Rồi Sao and lão hạc

Massage Dubai Cần Thơ

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
96
688
562
0 ₿
Dạ cảm ơn anh ghé Dubai Cần Thơ và đã có buổi trải nghiệm vui vẻ bé ạ. Mong anh sẽ ghé lại nhiều hơn để Dubai Cần Thơ có cơ hội phục vụ anh ạ.Chúc anh nhiều sức khỏe ạ :cuteonion6:

Massage Dubai Cần Thơ

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
96
688
562
0 ₿